Mtetezi.com
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 3,134
- 3,612
Sio wewe tu nafikiri kuna haja wanasayansi kufikiria kuziboresha zaidi mana ni reach of frinction na maUTI kikubwa tulia njiaa kuu weweee
Baki njia kuu ewe mzinzi
Acha kutumia hakuna sehemu yoyote ile unalazimishwa utumie kondom.
Sio wewe tu nafikiri kuna haja wanasayansi kufikiria kuziboresha zaidi mana ni reach of frinction na maUTI kikubwa tulia njiaa kuu weweee
Sio wewe tu nafikiri kuna haja wanasayansi kufikiria kuziboresha zaidi mana ni reach of frinction na maUTI kikubwa tulia njiaa kuu weweee
Kama hujaoa Siku zako zinahesabika.
Sijawahi hata kufikiria kutumia
Ukiitumia wewe unaonaje
Naomba kudeclare kabisa siko hapa kupinga matumizi ya Condom kwa namna yeyote ile ila;
Toka nimeingia kwenye ndoa takribani miaka saba iliyopita nimezoea kula kavu kavu bila shaka wakubwa mnanielewa ila before marriage nilikuwa mtumiaji mzuri sana wa rough rider, Salama, 3bomba nk na nilikuwa nikizifurahia sana.
But hivi majuzi nimekutana na circumstance iliyonilazimu kutumia condom but you can't believe I'm not enjoying at all yani nahsi kama I'm out of vag.ina ikabidi nighairi match mpaka siku nyingine tukacheki afya mana sio rahisi kupoteza future kwa mbunye ya kuonjeshwa tu.
Wadau nipeni ushauri mana nimejaribu kujitune kisaikolojia kuwa I'm fuc.king a beautful lady but sienjoy na I'm not reaching the climax mmmmhh this is real bad.
Wadau mnaopiga kavukavu njia kuu michepuko mnawezaje kipiga na mpira?
Kaka wewe kama.mie ndo maana nashindwa kuchepuka. Sipati mzuka kabisa. Kuna wakati wife alichelewa kuweka kinga si nikanunua duuh mechi ilikuwa mbovu zaidi ya juzi taifa. Ikadoda hapo tukaendelea kuuza mechi, lkn kwa makubaliano ya kunyeshea nje. Nilifanikiwa siku ya kwanza ya pili nilipigwa pini kama ya undertaker halafu tukakumbuka haaa tumechemsha! Kilichofuata hapo ni kuandikishana tu RITA
Sitokuja kutumia kamwe
Bado unatumia Condom??...Condom mambo ya kizamani...kula mbichi we jamaa