NaamNawasalimu!
Basi bhana siku ya ijumaa nimekaa Zangu ofisini mwili unaniuma sana,kuanzia kiuno mpaka mgongo,nikawaza nitafute sehemu nifanye massage.
Nikaingia Instagram kufatuta page zinazofanya huduma hizo nikabahatika kuipata moja iliyojirani na mitaa yangu,nikawacheki wahudumu kwa simu yao wakaniambia massage elf 30 wakanielekeza walipo huyo nikajongea mpaka maeneo hayo mdogo mdogo.
Nilipofika nilipokelewa na mabinti wawili nikasamiliana nao then nikaoneshwa room ya kwenda.Kufika kule nikavurishwa nguo nikabaki na kitaulo nikaanza kupewa huduma,nilichokigundua huduma zile hulenga pia kukuamsha kihisia ili wachote pesa zako,kweli bhana nikakandwa mgongon then nikageuzwa mbele Sasa daah mtoto akacheza mwili kuanzia chini akawa anakuja juu mpaka ikulu akaanza kuimassage Mimi namcheki tu, badae kahamia sehemu za juu ingawa hakuchukua mida akarudi tena ikulu kwa Sasa alicheza Napo mpaka ikulu ikanengewa "mnara".
Then akajisemea haya nishamaliza Ila Kama unataka tunaweza kuubomoa huo "MNARA"either kwa kufanyishwa masterbation au blow job na hapo masterbation ananiambia 20, blow job 30 daah kiukweli sikuitaji kufanya huduma ya zaidi iliyonipeleka ingawa haikuwa rahisi Ila nilikomaa kibishi nikaenda na MNARA wangu mpaka home,wakati niko pale walikuja wateja wengi sana nikawa nawasikia wanavyogugumia uko nikajua kinaumana uko...
Kwa yale niliyoshuhudia nikapata jibu kuwa massage ni DANGURO lililochangamka na usipokuwa makini utapigwa sana ela utashituka akili ikikurudia,Ila nitaenda next weekend nitajaribu blow job nije kuwapa mrejesho.
Nina uhakika huko kwenye training hakutoka salamaKuna dada mmoja aligundua mume wake ni mteja mzuri wa massage parlour, alichofanya kwa siri alikwenda kuomba kazi lakini alikua mkweli alisema hana experience. Walimpa wiki moja ya training baada ya training hakurudi tena alianza kumfanyia mume wake nyumbani.
Huyo dada ana akili sanaKuna dada mmoja aligundua mume wake ni mteja mzuri wa massage parlour, alichofanya kwa siri alikwenda kuomba kazi lakini alikua mkweli alisema hana experience. Walimpa wiki moja ya training baada ya training hakurudi tena alianza kumfanyia mume wake nyumbani.
Kuna maeneo nilisha ya cancel, saloon zile za kuoshwa kichwa na wadada wakiwa faragha na hiyo huduma ya massage sababu najua unakuwa umeenda kuutafuta uzinzi uliokuwa umetulia zakeNawasalimu!
Basi bhana siku ya ijumaa nimekaa Zangu ofisini mwili unaniuma sana,kuanzia kiuno mpaka mgongo,nikawaza nitafute sehemu nifanye massage.
Nikaingia Instagram kufatuta page zinazofanya huduma hizo nikabahatika kuipata moja iliyojirani na mitaa yangu,nikawacheki wahudumu kwa simu yao wakaniambia massage elf 30 wakanielekeza walipo huyo nikajongea mpaka maeneo hayo mdogo mdogo.
Nilipofika nilipokelewa na mabinti wawili nikasamiliana nao then nikaoneshwa room ya kwenda.Kufika kule nikavurishwa nguo nikabaki na kitaulo nikaanza kupewa huduma,nilichokigundua huduma zile hulenga pia kukuamsha kihisia ili wachote pesa zako,kweli bhana nikakandwa mgongon then nikageuzwa mbele Sasa daah mtoto akacheza mwili kuanzia chini akawa anakuja juu mpaka ikulu akaanza kuimassage Mimi namcheki tu, badae kahamia sehemu za juu ingawa hakuchukua mida akarudi tena ikulu kwa Sasa alicheza Napo mpaka ikulu ikanengewa "mnara".
Then akajisemea haya nishamaliza Ila Kama unataka tunaweza kuubomoa huo "MNARA"either kwa kufanyishwa masterbation au blow job na hapo masterbation ananiambia 20, blow job 30 daah kiukweli sikuitaji kufanya huduma ya zaidi iliyonipeleka ingawa haikuwa rahisi Ila nilikomaa kibishi nikaenda na MNARA wangu mpaka home,wakati niko pale walikuja wateja wengi sana nikawa nawasikia wanavyogugumia uko nikajua kinaumana uko...
Kwa yale niliyoshuhudia nikapata jibu kuwa massage ni DANGURO lililochangamka na usipokuwa makini utapigwa sana ela utashituka akili ikikurudia,Ila nitaenda next weekend nitajaribu blow job nije kuwapa mrejesho.
Bee....nipo
Balaa sjaelewa... Yaan unaoshwa kichwa na mwanamke yupo uchi auKuna maeneo nilisha ya cancel, saloon zile za kuoshwa kichwa na wadada wakiwa faragha na hiyo huduma ya massage.sababu najua unakuwa umeenda kuutafuta uzinzi uliokuwa umetulia zake
Nipo mwenza nimeadimika kwa sababu ya majukumu ya kidunia tu. Ila mie nipoMwenza kama mwenza! Unaadimika sana jamani!
Karibu sana.Nakupenda sana nataka niuze shamba la urithi nikuhonge hela zote
Mbona jamaa yupo sawa.Si ndivyo inavyotakiwa.Kama ulikuwa unalisikia tu limbwata basi ujuwe ndio umeshalishwa tayari.
hao mm sijui ofisi zao ila wanafanya mobile massage wanakuja lodge mpka geto kwako.... Yani hata ukiwa ndinchi wanakutumia picha za warembo kadhaa unachagua anakuja unafanyiwa massage ...
ukitaka kuwakomoa muite akufanyie massage alafu wife awepo home ...[emoji23][emoji23][emoji23]
Apo utakuwa umeponea kufanyiwa massage dushee ...vinginveyo wanapeleka mikono hadi kwenye kende[emoji23][emoji23]
Sent from my Infinix X683 using JamiiForums mobile app
Wa JF ndo wa mtaani TichaKaribu sana.
Ila wanaume wa humu Jf sina hata hamu nao.....NIMEKOMAAAAA.
Tukutane tu nyuma ya keyboard lakini mambo mengine,acha tu nipie nyeto ya kike.
Usharogwa weweyani mwili wangu uchezewe na mwanamke tofauti na mke wangu thubutuu acha nimtunzie mke wangu mtinyama wake
Hahahhaaaa, hiyo kurudi tena naona umeipangia bajeti kabisa.Nawasalimu!
Basi bhana siku ya ijumaa nimekaa Zangu ofisini mwili unaniuma sana,kuanzia kiuno mpaka mgongo,nikawaza nitafute sehemu nifanye massage.
Nikaingia Instagram kufatuta page zinazofanya huduma hizo nikabahatika kuipata moja iliyojirani na mitaa yangu,nikawacheki wahudumu kwa simu yao wakaniambia massage elf 30 wakanielekeza walipo huyo nikajongea mpaka maeneo hayo mdogo mdogo.
Nilipofika nilipokelewa na mabinti wawili nikasamiliana nao then nikaoneshwa room ya kwenda.Kufika kule nikavurishwa nguo nikabaki na kitaulo nikaanza kupewa huduma,nilichokigundua huduma zile hulenga pia kukuamsha kihisia ili wachote pesa zako,kweli bhana nikakandwa mgongon then nikageuzwa mbele Sasa daah mtoto akacheza mwili kuanzia chini akawa anakuja juu mpaka ikulu akaanza kuimassage Mimi namcheki tu, badae kahamia sehemu za juu ingawa hakuchukua mida akarudi tena ikulu kwa Sasa alicheza Napo mpaka ikulu ikanengewa "mnara".
Then akajisemea haya nishamaliza Ila Kama unataka tunaweza kuubomoa huo "MNARA"either kwa kufanyishwa masterbation au blow job na hapo masterbation ananiambia 20, blow job 30 daah kiukweli sikuitaji kufanya huduma ya zaidi iliyonipeleka ingawa haikuwa rahisi Ila nilikomaa kibishi nikaenda na MNARA wangu mpaka home,wakati niko pale walikuja wateja wengi sana nikawa nawasikia wanavyogugumia uko nikajua kinaumana uko...
Kwa yale niliyoshuhudia nikapata jibu kuwa massage ni DANGURO lililochangamka na usipokuwa makini utapigwa sana ela utashituka akili ikikurudia,Ila nitaenda next weekend nitajaribu blow job nije kuwapa mrejesho.
Bei sh ngapi mkuu maana ndo naelekea Dodoma hapasikuenda ofisi zao alikuja hotelini nilipo lala .....namba zao ni hizi
+255753639827
Sent from my Infinix X683 using JamiiForums mobile app
bila shaka huyu ji wa kasulu au katavi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]Sio blue job mkuu,ni BLOW JOB au BJ
HehehheeeheheheKama ulikuwa unalisikia tu limbwata basi ujuwe ndio umeshalishwa tayari.
Vipi wamepungukiwa nguvu zile?Karibu sana.
Ila wanaume wa humu Jf sina hata hamu nao.....NIMEKOMAAAAA.
Tukutane tu nyuma ya keyboard lakini mambo mengine,acha tu nipie nyeto ya kike.