Maisha Haya!

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Posts
1,995
Reaction score
2,017
Leo nimekurupuka kwa mbwembwe toka home nawahi job, napanda daladala huyoo. Imefika wakati wa kumpa kaisari yaliyo yake kaisari He! sina vitambulisho wala hela. Yani mifuko kama ya suruali inayotaka kufuliwa!Ikabidi nimnong'oneze konda we mwanaume mwenzangu huwa unayajua haya mambo ya stess... Konda akanichunia kiutu uzima. Dereva akataka kutupitiliza kituo, ile nataka kuwaka tu! nikakumbuka ikabidi niwe mdogo kama piriton...
Asante Cantalisia kwa 'Be nice to people on your way up...'
Sasa hivi sijui naendaje home. wana Jf michango yenu plizz hata kwa tigo pesa...Nikifika kwenye ufalme wangu huko kwa nyumba ntawaandikieni japo petty cash voucher...mwenye moyo ani pm ili nimtumie namba yangu ya simu
 
kamanda angalia sana misaada ya kupitia Tgo whatever!
 

hapo ulipo kuna M-pesa...nataka nikutumie kwa njia iyo...tigo situmii!
 
Khaaaaaaaaaa!

Pole mwaya,ongea na mhasibu hapo job kwako akutoe tu km vipi!!!
 
hapo ulipo kuna M-pesa...nataka nikutumie kwa njia iyo...tigo situmii!

Dogo mtandao umekulea muda wote ukiwa shuleni leo hii unaukana hadharani tena kwa mbwembwe?
 
Kopa ofisini. Mhasibu atakuandikia petty cash.

Au walk home. It will be good for your health. Some people mister......................!!!!!!!!!!!!!!!
 
Kopa ofisini. Mhasibu atakuandikia petty cash.

Au walk home. It will be good for your health. Some people mister......................!!!!!!!!!!!!!!!

Kaka mkubwa angalia usijekuwa unasuggest mtu atembee toka posta hadi boko
 
hapo ofisini unafanya kazi peke yako mkuu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…