M Mwananchi JF-Expert Member Joined Oct 4, 2012 Posts 2,924 Reaction score 2,261 Apr 14, 2014 #21 Unatakiwa upigwe ban kwa kuchezea vyombo nyeti vya usalama wa taifa na kuvidhalilisha chopeko said: Pole Mjeda usitoke povu don't take it too seriously!!!! Click to expand...
Unatakiwa upigwe ban kwa kuchezea vyombo nyeti vya usalama wa taifa na kuvidhalilisha chopeko said: Pole Mjeda usitoke povu don't take it too seriously!!!! Click to expand...
chopeko JF-Expert Member Joined Apr 23, 2012 Posts 1,527 Reaction score 1,113 Apr 14, 2014 Thread starter #22 Mwananchi said: Unatakiwa upigwe ban kwa kuchezea vyombo nyeti vya usalama wa taifa na kuvidhalilisha Click to expand... Hahaaaaaa u serious
Mwananchi said: Unatakiwa upigwe ban kwa kuchezea vyombo nyeti vya usalama wa taifa na kuvidhalilisha Click to expand... Hahaaaaaa u serious
LEGE JF-Expert Member Joined Oct 14, 2011 Posts 5,122 Reaction score 9,223 Apr 14, 2014 #23 kwani kichwa cha habari kinasemaje??
HARUFU Platinum Member Joined Jan 21, 2014 Posts 31,702 Reaction score 48,146 Apr 14, 2014 #24 Mjeshi kumbe tozi