R rebecca1995 New Member Joined Nov 2, 2018 Posts 4 Reaction score 0 Nov 3, 2018 #1 natafuta kazi ya maabara mkoa wowote elim yangu n ngazi ya cheti nina leaving tu nimemaliza mwaka huu mkoa wowote
natafuta kazi ya maabara mkoa wowote elim yangu n ngazi ya cheti nina leaving tu nimemaliza mwaka huu mkoa wowote
BILGERT JF-Expert Member Joined Feb 27, 2015 Posts 6,532 Reaction score 11,029 Nov 3, 2018 #2 Subir kwanza usajiliwe na Bodi..
R rebecca1995 New Member Joined Nov 2, 2018 Posts 4 Reaction score 0 Nov 3, 2018 Thread starter #3 kusajiliwa adi mwakani natafta tempo cz mwaka mzima nipo tu
R rebecca1995 New Member Joined Nov 2, 2018 Posts 4 Reaction score 0 Nov 3, 2018 Thread starter #4 nahitaji mda huu nipo
I iikatseb JF-Expert Member Joined Sep 13, 2014 Posts 479 Reaction score 691 Nov 3, 2018 #5 rebecca1995 said: nahitaji mda huu nipo Click to expand... Tulizana wewe mtoto baba zako madaktari wako mtaani mwaka wa pili hawana kazi. Kazi hakuna over
rebecca1995 said: nahitaji mda huu nipo Click to expand... Tulizana wewe mtoto baba zako madaktari wako mtaani mwaka wa pili hawana kazi. Kazi hakuna over
B Bakariforever JF-Expert Member Joined Aug 30, 2017 Posts 510 Reaction score 514 Nov 3, 2018 #6 iikatseb said: Tulizana wewe mtoto baba zako madaktari wako mtaani mwaka wa pili hawana kazi. Kazi hakuna over Click to expand... Hahahaaa anachukulia too simple kama heading yake alivyoandika, sasa hivi hadi kuvolunteer tu ni shughuli kupata sembuse kazi. Avute subra lkn tafuta kuvolunteer wakati anasubir
iikatseb said: Tulizana wewe mtoto baba zako madaktari wako mtaani mwaka wa pili hawana kazi. Kazi hakuna over Click to expand... Hahahaaa anachukulia too simple kama heading yake alivyoandika, sasa hivi hadi kuvolunteer tu ni shughuli kupata sembuse kazi. Avute subra lkn tafuta kuvolunteer wakati anasubir