ankol,
Nakupongeza kabisa katika kuchukua hii hatua uliyoichukua, usijali swahili yangu sio poa lakini utanielewa hivyo hivyo.
hii ni hatua ya kihistoria katika maisha yako umechukua,kabla sijakupa ushaui wowote, niketaka nikupe kisa moja kilichotokea katika taifa fulani, mtu moja alienda kufanya interview ya kazi ya janitor, yaani kazi ya kufagia, sasa alipoulizwa maswali akaanguka ile interview, so wingine akachukuliwa, sasa huyu jamaa akawa hana lolote la kufanya.
alikuwa na dola 200 pekee, akaamua kwenda shambani fulani akanunua masaduku kadhaa ya tomato, akaenda akauza, ikaisha, akarudi kanunua tena kauza hivyo hivyo, sasa akajuana na wateja wengi kazi au orders zikawa nyingi, jamaa akaaza kukodisa pick up kweda nayo mashambani kununua tomatoes na kisa kusuply to customers, to cut a long story short , huyu jamaa sasa ako na viwada vya kuprocess tomatoes na mihela nyingi ajabu, na mambo mengi sana kaa biashara zingine.
Swali je kaa angefaulu ile interview bado angekuwa mufagiaji wa ofisi, lakini sasa anaweza inunua ile kamupuni ambayo ilimuyima ajira, my point is this, you will never realise your potential untill you take the first step into the UNKNOWN, sasa tuje kwa swala alo mkuu, my first advice to you, never be in a hurry to make profit, never enter into a bussiness which you dont fully understand, do your research very well, never listen to every tom, dick and harry, and aslo there are some nuggets of wisdom as far as biashara is concerned you can never learn them till YOU ARE IN THERE SIR,
usiwe na haraka , kuwa maakini, weigh every adive, and in everything PUT GOD FIRST, wish you all the best happy xmas and blessed new yea sir