N Ntiruka New Member Joined May 14, 2019 Posts 2 Reaction score 0 May 14, 2019 #1 Naipongeza serikali kwa kutoa kibali kwa Azam kurusha channel za Tanzania bure maana nilishaanza kukichukia hiki king'amuzi. Hongera sana Waziri.
Naipongeza serikali kwa kutoa kibali kwa Azam kurusha channel za Tanzania bure maana nilishaanza kukichukia hiki king'amuzi. Hongera sana Waziri.
Victor Bravo JF-Expert Member Joined Sep 20, 2016 Posts 264 Reaction score 241 May 14, 2019 #2 Zitaanza kuonekana lini mkuu??
idawa JF-Expert Member Joined Jan 20, 2012 Posts 25,306 Reaction score 38,511 May 14, 2019 #3 Ntiruka said: Naipongeza serikali kwa kutoa kibali kwa Azam kurusha channel za Tanzania bure maana nilishaanza kukichukia hiki king'amuzi. Hongera sana Waziri.View attachment 1097617 Click to expand... Nafikiri ungewapongeza Azam kwa kubadili lesen na sio serikali...
Ntiruka said: Naipongeza serikali kwa kutoa kibali kwa Azam kurusha channel za Tanzania bure maana nilishaanza kukichukia hiki king'amuzi. Hongera sana Waziri.View attachment 1097617 Click to expand... Nafikiri ungewapongeza Azam kwa kubadili lesen na sio serikali...
Hazard CFC JF-Expert Member Joined Apr 7, 2015 Posts 16,625 Reaction score 38,749 May 14, 2019 #4 Azam ipi unaizungumzia?
124 Ali JF-Expert Member Joined Apr 25, 2010 Posts 7,812 Reaction score 5,526 May 14, 2019 #5 Victor Bravo said: Zitaanza kuonekana lini mkuu?? Click to expand... Ndani ya miezi saba 2020