...wewe umeshawazalisha ngapi?na kuwaachia wengine viporo?wanaume acheni unafiki na kashfa,and dont try to play innocentWanajanvi kwanza nianze kwa kuwapa hi. Mko powa jamani? Mimi ninashangazwa na tabia wanayoifanya madada wengi wa huku kwetu uswazi, nimefikisha kama saba hivi, ambao niliwahi kuwaomba mechi nigegede wakanitolea nje,kipindi hicho wakiwa bado mabinti chuchu ziwa konzi, cha ajabu wakizalishwa tu na washikaji wanaanza kujipendekeza mara "J" sikuhizi umekuwa soft, mara "J" natamani nije geto kwako tupige stori, mara "J" ninunulie soda n.k. Nawaangalia wamechoka ki ukweli matiti yamesha legea kama yebo yebo au mapapai. Sasa jamani niwafanyeje? Maana yake mimi ninafaa kula makombo?
Unafaa kabisa kula makombo kama fisi maana una kisu butu na wale waliokuwa na kisu kikali walianza kula hizo nyama nzuri na ndio maana wakakuachia hizo nyama mbaya na watoto utunze.Wanajanvi kwanza nianze kwa kuwapa hi. Mko powa jamani? Mimi ninashangazwa na tabia wanayoifanya madada wengi wa huku kwetu uswazi, nimefikisha kama saba hivi, ambao niliwahi kuwaomba mechi nigegede wakanitolea nje,kipindi hicho wakiwa bado mabinti chuchu ziwa konzi, cha ajabu wakizalishwa tu na washikaji wanaanza kujipendekeza mara "J" sikuhizi umekuwa soft, mara "J" natamani nije geto kwako tupige stori, mara "J" ninunulie soda n.k. Nawaangalia wamechoka ki ukweli matiti yamesha legea kama yebo yebo au mapapai. Sasa jamani niwafanyeje? Maana yake mimi ninafaa kula makombo?
Wanajanvi kwanza nianze kwa kuwapa hi. Mko powa jamani? Mimi ninashangazwa na tabia wanayoifanya madada wengi wa huku kwetu uswazi, nimefikisha kama saba hivi, ambao niliwahi kuwaomba mechi nigegede wakanitolea nje,kipindi hicho wakiwa bado mabinti chuchu ziwa konzi, cha ajabu wakizalishwa tu na washikaji wanaanza kujipendekeza mara "J" sikuhizi umekuwa soft, mara "J" natamani nije geto kwako tupige stori, mara "J" ninunulie soda n.k. Nawaangalia wamechoka ki ukweli matiti yamesha legea kama yebo yebo au mapapai. Sasa jamani niwafanyeje? Maana yake mimi ninafaa kula makombo?
Weka picha tuone kama unashobokewa usijekuta na wewe sura kama papai lililoozaa
Wanajanvi kwanza nianze kwa kuwapa hi. Mko powa jamani? Mimi ninashangazwa na tabia wanayoifanya madada wengi wa huku kwetu uswazi, nimefikisha kama saba hivi, ambao niliwahi kuwaomba mechi nigegede wakanitolea nje,kipindi hicho wakiwa bado mabinti chuchu ziwa konzi, cha ajabu wakizalishwa tu na washikaji wanaanza kujipendekeza mara "J" sikuhizi umekuwa soft, mara "J" natamani nije geto kwako tupige stori, mara "J" ninunulie soda n.k. Nawaangalia wamechoka ki ukweli matiti yamesha legea kama yebo yebo au mapapai. Sasa jamani niwafanyeje? Maana yake mimi ninafaa kula makombo?
Nani kakwambia mwanaume anasifiwa sura? Kama unasura ya mvuto nipe namba zako nikuunganishe na wafuasi wa David Cameroun unafaa. Unanijua wewe hadi useme sura yangu ikoje? Unataka kunipa sister yako huyo mwenye sura kama tofali limekanyagwa na punda?
Weka picha tuone kama unashobokewa usijekuta na wewe sura kama papai lililoozaa
Lol! Cjui nkushaur?? Eb nsubr naenda .