Quinton Canosa JF-Expert Member Joined Nov 2, 2012 Posts 1,228 Reaction score 1,264 Dec 6, 2017 #1 naomba wadau mwenye KEYS za microsoft office 2003 PLEASE I BEG YOU.
mij JF-Expert Member Joined Mar 22, 2013 Posts 1,993 Reaction score 2,128 Dec 6, 2017 #2 Mkuu mpaka leo unatumia Ms Office 2003? Afadhali hata ungetumia 2007 ambayo ni advanced.
Quinton Canosa JF-Expert Member Joined Nov 2, 2012 Posts 1,228 Reaction score 1,264 Dec 6, 2017 Thread starter #3 mij said: Mkuu mpaka leo unatumia Ms Office 2003? Afadhali hata ungetumia 2007 ambayo ni advanced. Click to expand... naomba mkuu nitumie hata za 2003 maana nina shida nayo sana
mij said: Mkuu mpaka leo unatumia Ms Office 2003? Afadhali hata ungetumia 2007 ambayo ni advanced. Click to expand... naomba mkuu nitumie hata za 2003 maana nina shida nayo sana
mij JF-Expert Member Joined Mar 22, 2013 Posts 1,993 Reaction score 2,128 Dec 6, 2017 #4 Quinton Canosa said: naomba mkuu nitumie hata za 2003 maana nina shida nayo sana Click to expand... Check PM yako.
Quinton Canosa said: naomba mkuu nitumie hata za 2003 maana nina shida nayo sana Click to expand... Check PM yako.
KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,469 Dec 6, 2017 #5 Hapa ulipofungulia Uzi kuna thread inakila kitu
Quinton Canosa JF-Expert Member Joined Nov 2, 2012 Posts 1,228 Reaction score 1,264 Dec 6, 2017 Thread starter #6 KakaKiiza said: Hapa ulipofungulia Uzi kuna thread inakila kitu Click to expand... naomba niatachie mkuu
KakaKiiza said: Hapa ulipofungulia Uzi kuna thread inakila kitu Click to expand... naomba niatachie mkuu
Quinton Canosa JF-Expert Member Joined Nov 2, 2012 Posts 1,228 Reaction score 1,264 Dec 6, 2017 Thread starter #7 mij said: Check PM yako. Click to expand... inazingua mkuu wangu
mij JF-Expert Member Joined Mar 22, 2013 Posts 1,993 Reaction score 2,128 Dec 6, 2017 #8 Quinton Canosa said: inazingua mkuu wangu Click to expand... Sawa mkuu nina uhakika kuna wadau wengine watakusaidia tu, hapa jamvini hakuna kinachoshindikana
Quinton Canosa said: inazingua mkuu wangu Click to expand... Sawa mkuu nina uhakika kuna wadau wengine watakusaidia tu, hapa jamvini hakuna kinachoshindikana