kauzu zaidi....

Bellino

Member
Joined
Jan 29, 2012
Posts
65
Reaction score
10
2pe kicheko cha kauzu zaidi ya daga(KD) mtaani..
naanza

.KD: halo muhudumu naomba pilau tafadhali
MUHUDUMU:ya sh ngap?
.KD: kuna ya sh ngap na sh ngap?
.MUHUDUMU: ya 3000 una nyama ya kawaida mchicha,mchuz,kachumbari ya 1500 una nyama na kachumbari
.KD: kachumbar sh ngap?
.muhudum: hapana kachumbari hatuuz ni bure
.KD :sahani moja ya kachumbari pleas.

DEMU: baby can u gv me 20000sh nime forget my wallet nyumbani.
.KD. take ths 250 back home uchukue your wallet.
 
nimependa kachumbari....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…