Kama haujawahi kula mgongo

Mmh bhasi ulizoa malayaa au barmed mkuuu! Kuambiwa umnyooshe mgongo tu ukahisi kulaa tigo
 


Kuna wadada wengi nlikuwa nkiwanyonya tigo zao, hapo hapo nawapiga denda, so indirectly walikuwa wanalamba mik.undu yao witnessj
 
Kuna wadada wengi nlikuwa nkiwanyonya tigo zao, hapo hapo nawapiga denda, so indirectly walikuwa wanalamba mik.undu yao witnessj
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwa nini nyuzi kama hizi hupata wachangiaji wengi sana? [emoji2]
 
Ndio maana wake zenu wanakuwa na michepuko inayowagonga kwenye Tigo....mademu wengi siku hizi wamezoeshwa hivyo...sasa wewe muoe halafu jifanye unaona kinyaa....mtagongewa sana....lazima ujaribu kumbipu mwenzio kama anapenda utamuona tu...
 
Ndio maana wake zenu wanakuwa na michepuko inayowagonga kwenye Tigo....mademu wengi siku hizi wamezoeshwa hivyo...sasa wewe muoe halafu jifanye unaona kinyaa....mtagongewa sana....lazima ujaribu kumbipu mwenzio kama anapenda utamuona tu...
Suala jemaa sanaaa! Jaribu tu uone uelekeo wake[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…