Prince Nadheem JF-Expert Member Joined Feb 25, 2012 Posts 1,269 Reaction score 1,109 Feb 25, 2012 #1 hodi wanajamvi! ndugu zangu mi ni mgeni kidogo hapa jamvini ila kuna mwenzangu 1 ofisini alinitonya namna ambavyo JF imekuwa ni chanzo kikubwa ktk kushep mambo mbalimbali yamzungukayo,nimevutiwa nayo hivyo naomba mnipokee. Nategemea kupata mengi.
hodi wanajamvi! ndugu zangu mi ni mgeni kidogo hapa jamvini ila kuna mwenzangu 1 ofisini alinitonya namna ambavyo JF imekuwa ni chanzo kikubwa ktk kushep mambo mbalimbali yamzungukayo,nimevutiwa nayo hivyo naomba mnipokee. Nategemea kupata mengi.
Gabmanu Senior Member Joined Feb 9, 2012 Posts 161 Reaction score 9 Feb 25, 2012 #2 Hata kidogo tu pokea. Karibu
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,422 Reaction score 29,739 Feb 25, 2012 #3 karibu mkuu tuikomboe tz yetu kwa mkoloni ccm..
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Feb 25, 2012 #4 Karibu sana JF. Jisikie upo nyumbani
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,873 Reaction score 13,860 Feb 27, 2012 #5 Karibu sana JF mkuu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 27, 2012 #6 Huku kuna mengi sana tu. Karibu sana mkuu