Z zege ngumu Member Joined May 18, 2013 Posts 41 Reaction score 5 May 24, 2013 #1 Nashukuru mungu kujua kiswahiri ili nami niweze kuchangia mambo mhimu katika taifa letu.naomba nafasi wana jf
Nashukuru mungu kujua kiswahiri ili nami niweze kuchangia mambo mhimu katika taifa letu.naomba nafasi wana jf
nyabhingi JF-Expert Member Joined Oct 12, 2010 Posts 15,638 Reaction score 20,254 May 24, 2013 #2 Ccm wanataka jf ipigwe life ban,nini maoni yako?
Z zege ngumu Member Joined May 18, 2013 Posts 41 Reaction score 5 May 24, 2013 Thread starter #3 Ukweli utabaki ukweli kama mtu anazungumza ukweli.jf oyee
Dean JF-Expert Member Joined Jan 1, 2013 Posts 636 Reaction score 245 May 24, 2013 #4 zege ngumu said: Nashukuru mungu kujua kiswahiri ili nami niweze kuchangia mambo mhimu katika taifa letu.naomba nafasi wana jf Click to expand... karibu sana na moyo wa utaifa achana na mambo ya uchama
zege ngumu said: Nashukuru mungu kujua kiswahiri ili nami niweze kuchangia mambo mhimu katika taifa letu.naomba nafasi wana jf Click to expand... karibu sana na moyo wa utaifa achana na mambo ya uchama
Meljons JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 3,105 Reaction score 1,410 May 24, 2013 #5 Karibu dean of student uturekebishe tabia tunapokosea
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 May 24, 2013 #6 Karibu JF.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,578 May 24, 2013 #7 Karibu sana JF...
Queen Kan JF-Expert Member Joined Dec 26, 2012 Posts 5,302 Reaction score 9,102 May 24, 2013 #8 Karibu sana!
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,962 Reaction score 13,942 May 24, 2013 #9 Karibu sana JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,962 Reaction score 13,942 May 24, 2013 #10 nyabhingi said: Ccm wanataka jf ipigwe life ban,nini maoni yako? Click to expand... Hawawezi hao..........
nyabhingi said: Ccm wanataka jf ipigwe life ban,nini maoni yako? Click to expand... Hawawezi hao..........