Hodi hodi JF

Kalu20

Senior Member
Joined
Aug 20, 2014
Posts
191
Reaction score
100
Jamani hodi wakongwe!!!
Sio mgeni saana lkn rasmi nmejisajili na kuwa mdauuuu!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Asanteniii saaana wadau!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hodi jamii forum naitwa Ighombe(jina la jukwaani.Nimejiunga na JF miezi kadhaa sasa nilikuwa nachangia mdogo mdogo lakini nimeona leo nijitambulishe rasmi .
Kwa umri ni mtu wa makamo (age 45). UJUMBE TUWE NA NIDHAMU TUDUMISHE HADHI YA JUKWAA LETU.Ahsanteni.
 
Karibu sana JF mjukuu wetu.......................
 
Karibu JF
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…