pantaloo JF-Expert Member Joined Mar 28, 2015 Posts 375 Reaction score 131 May 13, 2015 #1 Naingia hapa kwenye hili jukwaa Please mapokezi mazuri kidogo
pa1985 Senior Member Joined Feb 18, 2015 Posts 166 Reaction score 43 May 13, 2015 #2 Pantaloo ni wewe wa arusha au mwingine? Nisamehee kama nitakua nimekosea
pantaloo JF-Expert Member Joined Mar 28, 2015 Posts 375 Reaction score 131 May 13, 2015 Thread starter #3 Hapana pa 1985 me ni daslam hapa magogoni kalibu na kwenye kikao cha kurunzinza
Daata JF-Expert Member Joined Dec 24, 2012 Posts 4,765 Reaction score 2,076 May 13, 2015 #4 Hahaa karibu
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,108 Reaction score 110,929 May 13, 2015 #5 Karibu sana JF...
pantaloo JF-Expert Member Joined Mar 28, 2015 Posts 375 Reaction score 131 May 13, 2015 Thread starter #6 Thanks binadamu wenzangu
mcubic JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 10,310 Reaction score 6,548 May 13, 2015 #7 Karibu... naona umechangamka kidogo
KILIVITE JF-Expert Member Joined Feb 14, 2013 Posts 1,302 Reaction score 556 May 13, 2015 #8 Jamii Forum tunakukaribisha,huko foram ni mlango wa nyuma kwa mzee Mwalubadu!
pantaloo JF-Expert Member Joined Mar 28, 2015 Posts 375 Reaction score 131 May 13, 2015 Thread starter #9 Nilikuwa nasomaga jamii foram all most six months nikapata kiraru nimeamua kujisajiri rasmi japo ni kipindi cha sheria mpya ya mtandaoni
Nilikuwa nasomaga jamii foram all most six months nikapata kiraru nimeamua kujisajiri rasmi japo ni kipindi cha sheria mpya ya mtandaoni
Zamiluni Zamiluni JF-Expert Member Joined Feb 11, 2014 Posts 13,996 Reaction score 15,120 May 13, 2015 #10 Fikra mpya na mtazamo wako tunausubiria...karibu!
pantaloo JF-Expert Member Joined Mar 28, 2015 Posts 375 Reaction score 131 May 13, 2015 Thread starter #11 Forum ni kutaype kwa kiuoga tu jamani ndo mana mtu anakosea
KILIVITE JF-Expert Member Joined Feb 14, 2013 Posts 1,302 Reaction score 556 May 13, 2015 #12 Pantaloo,karibu JF,acha woga na mitizamo ya fb,fikra yakinifu,mitizamo jadidi na uwazi kuntu ndio ngao zetu,lugha pia izingatiwe kwa kuwa kuna great tankers,vinginevyo utatafuta mlango wa kutokea wewe mwenyewe!Kilivite!
Pantaloo,karibu JF,acha woga na mitizamo ya fb,fikra yakinifu,mitizamo jadidi na uwazi kuntu ndio ngao zetu,lugha pia izingatiwe kwa kuwa kuna great tankers,vinginevyo utatafuta mlango wa kutokea wewe mwenyewe!Kilivite!
as1987 JF-Expert Member Joined Jan 3, 2013 Posts 1,256 Reaction score 598 May 13, 2015 #13 wa kiume au wa kike wewe??
R Raqeeb JF-Expert Member Joined Feb 7, 2015 Posts 242 Reaction score 52 May 14, 2015 #14 pantaloo said: Naingia hapa kwenye hili jukwaa Please mapokezi mazuri kidogo Click to expand... Karibu kiongozi itifaq yako tumeizingatia!
pantaloo said: Naingia hapa kwenye hili jukwaa Please mapokezi mazuri kidogo Click to expand... Karibu kiongozi itifaq yako tumeizingatia!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 May 14, 2015 #15 Karibu sana jamvini
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 May 14, 2015 #16 krb sana JF mjukuu.........
Bangsweezy JF-Expert Member Joined Jan 6, 2014 Posts 880 Reaction score 202 May 16, 2015 #17 karibu karibia JF
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,105 Reaction score 103,307 May 17, 2015 #18 Utakutana na chemise....karibu sana mkuu.
D Descartes JF-Expert Member Joined Jul 24, 2013 Posts 2,765 Reaction score 1,664 May 24, 2015 #19 Karibu sana