Pdidy Platinum Member Joined Nov 22, 2007 Posts 62,121 Reaction score 38,519 Jan 10, 2016 #1 Nnimekopa muda nkambiwa NA sec kadhàa ntalipa 350. Nikiweka salio Gafla naongea simu imekata..natumiwa msg nimebakiza sec 61 Nikipiga aiendi tens ..hivi hizi 61 mnapeleka wapi ama aazikuwepo kwenye mkopo mliotoa Mnaposema una sec 300..unankatia nakudai zimebaki 61 niongeze...mmenipa 300 ama 239 Kwaninii msiwe WA kweli tu jamann mpaka aibuu Hii n kwa mie WA sec 300 Ao WA sec 5000 simnabakigi NA sec 1000 ama??tubadlike jaman
Nnimekopa muda nkambiwa NA sec kadhàa ntalipa 350. Nikiweka salio Gafla naongea simu imekata..natumiwa msg nimebakiza sec 61 Nikipiga aiendi tens ..hivi hizi 61 mnapeleka wapi ama aazikuwepo kwenye mkopo mliotoa Mnaposema una sec 300..unankatia nakudai zimebaki 61 niongeze...mmenipa 300 ama 239 Kwaninii msiwe WA kweli tu jamann mpaka aibuu Hii n kwa mie WA sec 300 Ao WA sec 5000 simnabakigi NA sec 1000 ama??tubadlike jaman
habari ya hapa JF-Expert Member Joined Dec 20, 2012 Posts 12,788 Reaction score 8,755 Jan 10, 2016 #2 Huu mtandao unaoanza Na 0713 una matatizo makubwa sana, ndio maana me niumeupa likizo
M mwasu JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 10,161 Reaction score 11,559 Jan 10, 2016 #3 Hawa jamaa wa mitandao ya cm hakuna mwenye afadhali, wote ni walewale wa kuja kuchuma na kufaidisha makwao, labda tupate mmatumbi atakaefungua mtandao wake kwa faida ya wamatumbi wenzake.
Hawa jamaa wa mitandao ya cm hakuna mwenye afadhali, wote ni walewale wa kuja kuchuma na kufaidisha makwao, labda tupate mmatumbi atakaefungua mtandao wake kwa faida ya wamatumbi wenzake.