Sikutaki radhi,....Nitake Radhi Tafadhali!
Deo ndugu yako atuchanganye na wewe tena! jamani
Bora usione..ni ya XJamani mbona mimi siwezi kuona hiyo video? Aaarrrggghhh
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Kumbe ulifukuzwa upadri ndio maana
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Aliekuroga alikuachia akili za kuchekeshea jf tu.sijui huko kwenu umeshindikana kukamatwa wakakusweka milembe ukaanza kumeza methadone zako tu?NB:USINIPANGIE CHA KUKUSHAURI
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Aliekuroga alikuachia akili za kuchekeshea jf tu.sijui huko kwenu umeshindikana kukamatwa wakakusweka milembe ukaanza kumeza methadone zako tu?NB:USINIPANGIE CHA KUKUSHAURI