Harmonize: Wolper ni mke wangu, bado ubani tu

Acha uongo wewe vizee mbona havitafuti wabibi
 



Sasa inatuhusu nini sisi
 

Toa mfano mwingine, Barakah DA prince alianza kutoka na Nisha (bongo movie haohao ambae kamzidi umri wa kutosha) na sasahivi kajichukulia najma (ambae pia mkubwa kwake na kila mtu anafahamu ilikuwa chakula ya Blue na Diamond)

Wote wapo njia hiyohiyo moja ya kutumia mahusiano kama njia mojawapo ya kuwaboost kimuziki

Na hakuna ataeshuka kimziki kwa sababu hizi, hii inampa media coverage na kuwa controversial kwa mashabiki kitu kinachomsaidia msanii akiwa na ngoma iwafikie fans wake. Japo huwezi kufanikiwa kupitia kiki bila juhudi na kazi nzuri, kiki ni kama platform tu..

Hawa wasanii wengine ambao hawapo controversial utakuta anasifika saaana kuwa anatabia nzuri n.k ila mashabiki haohao hata video zake zikitoka hawatoi views wengi youtube, shows hajaxi kiivo, hawamfuatilii kivo kwenye social media, hata jamii forums huwezi kuikuta thread inayomuhusu tofauti na akitoa wimbo na tucomments 6 - 10. (mfano. belle9, barnaba, n.k)
 
Tatizo ni kwamba 'K' huwa haichachi... usikute dogo alikuta mashine haijatumika ka wiki 3 hivi.. kitu tight...

mambo haya mazitooo
Pia wajuvi wa mambo wanasema,halua haina makombo!
 
Ivi Baraka ndio wakumtolea mfano kweli? Amebadilisha mademu wangapi mpaka sasa unataka dogo afe kwa ngoma?
 
Ivi Baraka ndio wakumtolea mfano kweli? Amebadilisha mademu wangapi mpaka sasa unataka dogo afe kwa ngoma?
Kwa hiyo wolper huyo aliye na harmonize hajabadilishwa eeehh..??[emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
Kwa hiyo wolper huyo aliye na harmonize hajabadilishwa eeehh..??[emoji28] [emoji28] [emoji28]
Umemkosoa Hamonize kwa kumtolea mfano atulie kama Baraka je Baraka katulia na wangapi mpaka sasa toka awe star?
 
mihemko bhana, mwisho yatajulikana tu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…