20162016 JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 206 Reaction score 96 Sep 5, 2011 #1 Hili gazeti letu kwa muda mrefu sasa nimekuwa silipati kwenye mtandao kwa www.freemedia.co.tz/daima au www.freemedia.co.tz, mwenye ambaye huwa analipata anijulishe
Hili gazeti letu kwa muda mrefu sasa nimekuwa silipati kwenye mtandao kwa www.freemedia.co.tz/daima au www.freemedia.co.tz, mwenye ambaye huwa analipata anijulishe
Filipo JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 9,347 Reaction score 5,555 Sep 5, 2011 #2 Kama umelikosa kwenye mtandao, nenda kalinunue vibandani. Ni sh. 500 tu!
Jile79 JF-Expert Member Joined May 28, 2009 Posts 17,668 Reaction score 13,281 Sep 5, 2011 #3 Hata kwetu wapo!!!!!1
Biohazard JF-Expert Member Joined Aug 21, 2011 Posts 2,197 Reaction score 1,471 Sep 5, 2011 #4 pole mkuuu utalipata tu
Kishongo JF-Expert Member Joined May 4, 2010 Posts 932 Reaction score 67 Sep 5, 2011 #5 Achana na hili gazeti la kishenzi. Tumelifanyizia, halitaonekana tena kwenye mitandao.
K Kyachakiche JF-Expert Member Joined Feb 16, 2009 Posts 986 Reaction score 212 Sep 5, 2011 #6 Kishongo said: Achana na hili gazeti la kishenzi. Tumelifanyizia, halitaonekana tena kwenye mitandao. Click to expand... Mkuu, hasira za nini? Yeye analipenda, wewe unaliita la kishenzi na tena aachane nalo, asome la kwako?
Kishongo said: Achana na hili gazeti la kishenzi. Tumelifanyizia, halitaonekana tena kwenye mitandao. Click to expand... Mkuu, hasira za nini? Yeye analipenda, wewe unaliita la kishenzi na tena aachane nalo, asome la kwako?