heheehehh jamani ndio naingia hivi nimechoka taaban wallah lakini nimeona bora nichungulie jf nakutana kicheko cha hali ya juu....sasa hao wapigana viuno juuu???
heheehehh jamani ndio naingia hivi nimechoka taaban wallah lakini nimeona bora nichungulie jf nakutana kicheko cha hali ya juu....sasa hao wapigana viuno juuu???
Yawezekana huo mchezo unapata maksi nyingi sana ukifanikiwa kumtandika mpinzani wako kule ikulu kuliko ukimpiga usoni, si mmeona jamaa anavyolinda ikulu kuliko kitu chochote.
heheehehh jamani ndio naingia hivi nimechoka taaban wallah lakini nimeona bora nichungulie jf nakutana kicheko cha hali ya juu....sasa hao wapigana viuno juuu???
Hapo ndo mambo yote yalipo na ndo unaitwa mwanaume pakiharibiwa itakuwa noma sie tunakuwa na ulinzi sana hapo maana hata mwanamke akikupiga au kukushika hapo nguvu maumivu yake si mchezo
heheehehh jamani ndio naingia hivi nimechoka taaban wallah lakini nimeona bora nichungulie jf nakutana kicheko cha hali ya juu....sasa hao wapigana viuno juuu???