EMT Platinum Member Joined Jan 13, 2010 Posts 14,477 Reaction score 15,357 Oct 30, 2013 #21 Mourinho said: Lakini kura yangu inaenda kwa Jupp Heynckes Click to expand... For club teams, I will vore for Jurgen Klopp
Mourinho said: Lakini kura yangu inaenda kwa Jupp Heynckes Click to expand... For club teams, I will vore for Jurgen Klopp
Mourinho JF-Expert Member Joined Jul 24, 2012 Posts 4,619 Reaction score 2,328 Oct 30, 2013 Thread starter #22 EMT said: For clubs teams, I will vore for Jurgen Klopp Click to expand... And for the National side?
EMT said: For clubs teams, I will vore for Jurgen Klopp Click to expand... And for the National side?
EMT Platinum Member Joined Jan 13, 2010 Posts 14,477 Reaction score 15,357 Oct 30, 2013 #23 Mourinho said: And for the National side? Click to expand... Kocha wa Bosnia.
Mourinho JF-Expert Member Joined Jul 24, 2012 Posts 4,619 Reaction score 2,328 Oct 30, 2013 Thread starter #24 EMT said: Kocha wa Bosnia. Click to expand... I knew it Are you watching the London derby?
EMT Platinum Member Joined Jan 13, 2010 Posts 14,477 Reaction score 15,357 Oct 30, 2013 #25 Mourinho said: I knew it Are you watching the London derby? Click to expand... Mtani wa Arsenal ni Spurs peke yake.
Mourinho said: I knew it Are you watching the London derby? Click to expand... Mtani wa Arsenal ni Spurs peke yake.
Asprin Platinum Member Joined Mar 8, 2008 Posts 68,487 Reaction score 96,981 Oct 30, 2013 #26 Juppy Heineken Kombora na Frank Ribbery Hawa wanadisevu. Kama vipi basi wapewe Messi na Maurinho.
Gang Chomba Platinum Member Joined Feb 29, 2008 Posts 20,734 Reaction score 4,871 Oct 30, 2013 #27 Belo said: Hizo tuzo since walivyomtosa Wesley Sneider mwaka 2010 niliona FIFA hawako fair kabisa Click to expand... Kweeli kabisa Belo... yaani mimi tangu pale nilizitoa thamani...
Belo said: Hizo tuzo since walivyomtosa Wesley Sneider mwaka 2010 niliona FIFA hawako fair kabisa Click to expand... Kweeli kabisa Belo... yaani mimi tangu pale nilizitoa thamani...
Gang Chomba Platinum Member Joined Feb 29, 2008 Posts 20,734 Reaction score 4,871 Oct 30, 2013 #28 nasubiri wampe Nesi ili nipigwe BAN ya Milele hapa JF... maana ntamporomoshea ya nguoni na ya mwilini.
nasubiri wampe Nesi ili nipigwe BAN ya Milele hapa JF... maana ntamporomoshea ya nguoni na ya mwilini.