Ab-Titchaz
JF-Expert Member
- Jan 30, 2008
- 14,630
- 4,267
Even though this Article allows member countries to enter bi-lateral or Tri-lateral agreements, it is a must that issues under consideration for implementation under this arrangement are fully discussed and agreed upon by all member countries, read the statement.
ha haha ahaha ahahaha seriously? they are working to build infrastructure for their citizens wewe unasema they don't respect the rule of law...delusional!!They don`t respect the rule of law in their own countries.This is just a continuation of what they do in their own countries.That is why they don`t involve their citizens in their move.They sleep, wake up and decide anything without their people`s approval.
Yes TZ haitaki ndio maana wameamua to move on bila TZ sasa what is the problem ?au kwa sababu TZ haitaki basi nao wasifanye,unaota wewe.kenyata, kagame na museven wao wanadhan ndio akili za raia wao ...... tanzania leafership is people oriented na kwa vile watanzani hatutaki hayo mambo ya free movement nk viongozi wetu kwa sababu ni people oriented hawatafanya... swali y would kenyan want to come to tz si wakae tu huko kwao? sidhan kama kuna m tz hata mmoja anataka kwenda kukaa kenya!!!
On the other side bila TZ hakuna EAC,wanatuhitaji kuliko tunavyowahitaji na wasitulazimishe EAC hatutaki etc ona sasa nani analalamika,TZ get in the program or STFU watu wafanye vitu vyao hizo projects zote hujaombwa hata senti tano wala ushauri na ulikaribishwa ushiriki ukakataa sasa kelele za nini,TZ you are no a big brother or anything kwa hizo nchi na hazikutegemei chochote so saying illegal or not is just useless...kudos kwa hizo projects zote za maendeleo,i hope TZ will see the oblivious na kuacha nonsense.
Wabongo tuache kulialia, jamaa wanaona mkuu wetu yuko ki Vasco Da Gama zaidi wameamua kwenda kivyao.
Nyie waacheni wajenge nchi zao
Hivi umesoma hata nilichoandika au ndio zile akili za panya zinakusumbua?Huu ndo upuuzi wa watanzania..maneno mengi na kujinasibu...ndo mnatengwa hivo nyie mnabaki kupayuka tu
acha uwoga! isitoshe nyie ndo wakimbizi kutoka rwanda zen mnataka kutuaminisha kuwa bila kuwemo EAC hatuta move, wapi na wapi? acha waendelee na muungano wao sisi inatutosha SADC.Huu ndo upuuzi wa watanzania..maneno mengi na kujinasibu...ndo mnatengwa hivo nyie mnabaki kupayuka tu