Dubai to build climate-controlled 'city', largest mall

FaizaFoxy

Platinum Member
Joined
Apr 13, 2011
Posts
100,506
Reaction score
123,819
Dubai (AFP) - Dubai is planning to build a temperature-controlled city featuring the world's largest mall and an indoor park, as well as hotels, health resorts and theatres, the developer said.

Already home to one of the globe's biggest indoor shopping complexes, Dubai Mall, the glitzy emirate known for its love of grandiose projects said it is now planning to build the "Mall of the World".

The all-pedestrian complex would occupy a total area of 48 million square feet (4.45 million square metres), said Dubai Holding, the developer owned by Dubai ruler Sheikh Mohammed bin Rashid al-Maktoum.

The project "will comprise the largest indoor theme park in the world" under a glass dome that would be opened during winter, it said in a statement.

The seven-kilometre (4.35 mile)-long promenades connecting the facilities would also be covered and air-conditioned during summer, it added.

"Our ambitions are higher than having seasonal tourism. Tourism is key driver of our economy and we aim to make the UAE an attractive destination all year long," said Sheikh Mohammed.
==================================


Source;Yahoo
 
Tuungane Kuiondoa CCM madarakani ili na Tanzania iwe kama Dubai.Tanzania tuna Madini,gesi,wanyama,Ardhi nzuri,Bandari na Maliasili Lukuki lakini tunaendelea kuwa Masikini kwa sababu ya Uongozi mbovu wa kulinda wahalifu uliopo ndani ya CCM.Shime tuunganishe Nguvu kuiondoa CCM madarakani maana CCM ni Janga la Taifa.
 
Wapemba walivyokua na akili zao!!!haitotokea kamwe..
 
nilifikiri after Dubai mall hawatajenga mall ingine kumbe dah....
 

Kikwete kishafanya kazi nzuri kwenye gas. Sasa nikungoja kula tu. Upo hapo ulipo?

Kabla ya Dubai tulikuwa nayo, walikuwa wapi hao wa kabla ya Kikwete? kuiwacha nchi kuwa masikini wa mwisho duniani ilhali kila utajiri tunao. Fikiri.
 
safi sana Dubai... ila wasilogwe wakawapa nafasi wale extreme psychos... Dubai itakua kama Damascus
 

Tukishawaondoa CCM tuwape nani?
 
Once a Kaafir, you always become imbecile.
What a pity my dear sister......,.......,or brother.

Kwani uongo..??

Hao na Saudia Rabia wanachukiwa sana na Mataifa ambayo ni extrems Muslims...

Eti mkuu hawa pia inasemekana eti ni Wayahudi wali-migrate Saudia...
 
Kikwete kishafanya kazi nzuri kwenye gas. Sasa nikungija kula tu. Upo hapo ulipo?

Kabla ya Dubai tulikuwa nayo, walikuwa wapi hao wa kabla ya Kikwete? kuiwacha nchi kuwa masikini wa mwisho duniani ilhali kila utajiri tunao. Fikiri.
Rais pekee aliyeifanyia Tanzania Makubwa ni Nyerere.Chini ya Nyerere tulikuwa na Mashirika Imara ya Ndege,Reli,UDA na Viwanda.Kikwete ndie Rais ambaye hajaifanyia Nchi kitu chochote cha Maendeleo yanayoonekana.
 
Rais pekee aliyeifanyia Tanzania Makubwa ni Nyerere.Chini ya Nyerere tulikuwa na Mashirika Imara ya Ndege,Reli,UDA na Viwanda.Kikwete ndie Rais ambaye hajaifanyia Nchi kitu chochote cha Maendeleo yanayoonekana.

Hayo mashirila ya Ndege, Meli yote yalikufa wakati wa Nyerere, ni mashirika yaliokuwa chini ya mwamvuli wa Afrika Mashariki au na ushirikiano na Zambia (TAZARA).

UDA allikuta DMT toka mkoloni ikiendeshwa kama ulaya hakuna kuchelewa hakuna kubanana na mpaka basi za ghorofa kama za London zilikuwepo Dar, unalijuwa hilo? kuingia Nyerere tu kaiuwa kifo cha mende.

Tuulize tuliokuwepo usijazwe ujinga ukakujaa.
 
Kwa sasa vyama vyote vya Upinzani vina uwezo Mkubwa kuliko CCM.Napendekeza Chadema,CUF au NCCR-Mageuzi vipewe kipaumbele.

Uwezo mkubwa upi unaouongelea.

NB:"uchaguzi mpaka chama(CHADEMA) kitakapokuwa imara"...by Dr.slaa

hapo juu nimekupa angalizo kidogo tu.naomba utetee hoja yako ulioiweka.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…