cna bahat na wanaume wa jf

GM eh! Tatizo unataka mapedejee tu! Nenda kwa Teamo fisadi mtoto!
 



mweeee!
 
Muone kwanza Mtambuzi maana huwa anapiga ramli halafu ndio utamuona Mitishamba anaweza kukusaidia ikishindikana inabidi nikuchukue mimi



nitamuanzia wap? Anaonekana mnoko!
 
Mmmh, huu mwaka utaisha salama kweli.Juzi hapa kaja mtu analalamikia wizi wa wanaume/wapenzi wa watu.Huoni hatari mdogo wangu? Anyway ni-PM nikupe mdogo wangu lakini yeye sio member JF.Me nina wangu.

Hata hivyo napita tu.......hayanihuu (as per waswahili quote).
 
hehe toto Tundu kumbuka methari ya Babu kizuri chajiuza .Hebu weka pose kwanza uone watakavyokuja wenyewe kama nyuki
 
Kiti**** pita wajameniiii...mkuki sina mieeeeee!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…