chidy bwoy

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Posts
1,576
Reaction score
2,223
Kijana Rock Francis baada ya kuhitmu masomo pale
SAUT ajira kama unavyojua tena katika nchi yetu,,,
hakufanikiwa kupata kazi.......
Kutokana na majukum kuongezeka akiwa na MKEWE
Farry Aziza baaaadae akaamua kupanga gheto na
kufungua "hair cutting saloon "
Kama kawaida vichwa kibaoooo, baasi siku MOJA
JAMAA MMOJA (Chidy Boy Mbinga) akaenda na
KUMUULIZA ____
Chidy@:Utamaliza kunyoa saa ngapi??
Rocky baada ya kuangalia folen akamjibu "nafkr baada
ya masaa mawili na nusu
Chidy akamjibu Ok, nakuondoka zake
SIKU YA PILI TENA
Chidy @:kakuta foleni tena akaulza vp Rocky Leo
Utamaliza saa ngapiiiiii?
Rocky@:foleni leo kubwa sana, hapa nafkr baada ya
masaa manne.
Chidy akachapa mwendo kama kawa
SIKU YA TATU
Chidy @:vp na Leo?
Rocky @😀AAAAH Leo sikukuu hapa folen MPAKA Nyt
mzazi.
Chidy kama kawaa hakuagaa,,,,, mwendooooooooo
_________________________________________-Rock
akashangaa sana kwann Huyu JAMAA akija
ananihuliza tu hanyoi wala nn?????????? Ikabd amtume
mchizi wake (Baisar Abdallah ) amfatilie Chidy huwa
anaenda wapiii kunako mfanya ashindwe kusubiri.
Baisar Abdallah akarudi anacheka sanaaaaaaa
Rocky @:kwa shauku, vp Kaka?
Baisar Abdallah @:hahaahhaha JAMAA huwa anaenda
kwa mkeo ..
Hahahahhhhaa hii kesi..... Rocky kaileta kwa mimi
balozi wake wa nyumba kumi naisolve vp jamani??????
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…