C clinician JF-Expert Member Joined Mar 5, 2014 Posts 2,339 Reaction score 5,538 Apr 12, 2023 #2 Hapo ilipofikia hiyo nyumba ndio wanasema ujenzi unaanza.
dudus JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 25,302 Reaction score 57,816 Apr 12, 2023 #3 15 x 20 padogo sana!
K kina kirefu JF-Expert Member Joined Dec 14, 2018 Posts 18,481 Reaction score 23,070 Apr 12, 2023 #4 Poti umefeli wapi au mission Kongo imebuma umalizie
Dr. Mariposa JF-Expert Member Joined Dec 2, 2014 Posts 5,905 Reaction score 19,687 Apr 13, 2023 #5 Ngoja nikutangazie mamie nipate cha udalali
Lagertha JF-Expert Member Joined Mar 1, 2023 Posts 212 Reaction score 680 Apr 13, 2023 Thread starter #6 Dr. Mariposa said: Ngoja nikutangazie mamie nipate cha udalali Click to expand... Ahsante dear cha udalali lazima mbona
Dr. Mariposa said: Ngoja nikutangazie mamie nipate cha udalali Click to expand... Ahsante dear cha udalali lazima mbona
Dr. Mariposa JF-Expert Member Joined Dec 2, 2014 Posts 5,905 Reaction score 19,687 Apr 13, 2023 #7 Lagertha said: Ahsante dear cha udalali lazima mbona Click to expand... Usiniambie tu unaiuza kwa ajili ya kwenda Dubai [emoji848]
Lagertha said: Ahsante dear cha udalali lazima mbona Click to expand... Usiniambie tu unaiuza kwa ajili ya kwenda Dubai [emoji848]
Lagertha JF-Expert Member Joined Mar 1, 2023 Posts 212 Reaction score 680 Apr 13, 2023 Thread starter #8 Dr. Mariposa said: Usiniambie tu unaiuza kwa ajili ya kwenda Dubai [emoji848] Click to expand... Nina majanga mengi tu, ndio kama chenji ikibaki nitaandaa ile safari, Nawe vipi hukua serious?
Dr. Mariposa said: Usiniambie tu unaiuza kwa ajili ya kwenda Dubai [emoji848] Click to expand... Nina majanga mengi tu, ndio kama chenji ikibaki nitaandaa ile safari, Nawe vipi hukua serious?
Dr. Mariposa JF-Expert Member Joined Dec 2, 2014 Posts 5,905 Reaction score 19,687 Apr 13, 2023 #9 Lagertha said: Nina majanga mengi tu, ndio kama chenji ikibaki nitaandaa ile safari, Nawe vipi hukua serious? Click to expand... Pole mamie, nakuombea uvuke salama,[emoji120] Nope, sikua serious niliona hata watoa fursa hawakua serious, Btw, kuna mtu ameonesha interest nitakucall
Lagertha said: Nina majanga mengi tu, ndio kama chenji ikibaki nitaandaa ile safari, Nawe vipi hukua serious? Click to expand... Pole mamie, nakuombea uvuke salama,[emoji120] Nope, sikua serious niliona hata watoa fursa hawakua serious, Btw, kuna mtu ameonesha interest nitakucall