Binti wa mama mwenye nyumba

Hahaaha kile kitu cha uncle Bujibuji please kill me today, nataka uwe my first man ever. Nibikiri, sitaki mwingine ila wewe
Uncle bujibuji si mchezo,atakuwa alikuwa anakanyemelea kabinti,lazima kuna source na hizo konyagi zake
 
we bujibuji ni mwanamke, sasa na story hizi, basi utakuwa msiginaji wewe
 
Kwanini mnamsingizia shetani kwa upumbavu wako mwenyewe?mimi siwezi kumsingizia shetan huwa najilaumu tu.
 

Mkuu Shetani naona kuna wakati tunambebesha mizigo isiyokuwa yake!!!!! Yaani Katoto umekaona TUKUYU yake (nikikunukuu) halafu unamsingizia shetani kuwa ghafla kakufanya ukaone MKUBWA MWENZIO????
Hapa UMEHARIBU BIG TIME na Shetani nina uhakika ATAKUKANA siku ukisomewa list yako ya ushenzi:-(
 

Mkuu Shetani naona kuna wakati tunambebesha mizigo isiyokuwa yake!!!!! Yaani Katoto umekaona TUKUYU yake (nikikunukuu) halafu unamsingizia shetani kuwa ghafla kakufanya ukaone MKUBWA MWENZIO????
Hapa UMEHARIBU BIG TIME na Shetani nina uhakika ATAKUKANA siku ukisomewa list yako ya ushenzi:-(
 
Mimi niliwahi kumkimbia mmoja hivi hivi.....! Baada ya kama miezi miwili, aisee sikuamini alikuwa na msururu wa mijeba! Tatizo watoto/vigori wa mjini hasa DSM hawana dogo...!
 
bado una hang-over wewe ngoja iishe
 
ulikumbuka hata salama kweli?naona segerea haiko mbali nawe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…