K KakaNanii JF-Expert Member Joined Sep 28, 2008 Posts 325 Reaction score 52 Jun 16, 2012 #1 Jamani nani yupo tayari kuoa Binti huyu ? Attachments VICH-4.jpg 21.9 KB · Views: 1,049
Kaitampunu JF-Expert Member Joined Nov 24, 2011 Posts 2,456 Reaction score 1,366 Jun 16, 2012 #2 Huyu atajioa mwenyewe, binti gani wa kuvunja mbavu za wanaume? Hana mvuto wa kuitwa Mrs.
nachid JF-Expert Member Joined Apr 14, 2011 Posts 942 Reaction score 209 Jun 16, 2012 #3 hv ana duu kweli huyu?
U Ubungo JF-Expert Member Joined Apr 7, 2012 Posts 1,306 Reaction score 343 Jun 16, 2012 #4 Kazi kweli kweli
Badu JF-Expert Member Joined Jun 2, 2012 Posts 407 Reaction score 106 Jun 17, 2012 #5 Huyu simtak coz atakuwa ananitishia aman
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 17, 2012 #6 uzuri sio sura uzuri tabia
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Jun 17, 2012 #7 Photoshop hiyo na haitakaa itokee duniani mwanamke kuwa hivi!
Ngofilo JF-Expert Member Joined Aug 29, 2010 Posts 221 Reaction score 66 Jun 17, 2012 #8 mwambie tuwasiliane >>>>>>>>> nimtokee na cha arusha
Angel Nylon JF-Expert Member Joined Jul 26, 2011 Posts 10,799 Reaction score 23,574 Jun 17, 2012 #9 inawezekana anatafuta mchumba wa kuoa yeye, lol
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Jun 17, 2012 #10 Atakuwa mmachame tu, not otherwise.
kichomiz JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 20,360 Reaction score 13,465 Jun 17, 2012 #12 Mkuu hivi nonihino yake haijakomaa kama jiwe kweli?
Mwanyasi JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 7,954 Reaction score 7,113 Jun 17, 2012 #13 he..............
CUTE JF-Expert Member Joined Mar 5, 2012 Posts 1,229 Reaction score 592 Jun 17, 2012 #14 ckujuaga kumbe hata mdada anaweza kuaivi
CUTE JF-Expert Member Joined Mar 5, 2012 Posts 1,229 Reaction score 592 Jun 17, 2012 #15 kijembeee said: uzuri sio sura uzuri tabia Click to expand... kijembeee kijembeeeee weeeeeeee cpat picha cku ukimuuzi
kijembeee said: uzuri sio sura uzuri tabia Click to expand... kijembeee kijembeeeee weeeeeeee cpat picha cku ukimuuzi
N Nasolwa JF-Expert Member Joined Jun 12, 2008 Posts 1,827 Reaction score 300 Jun 18, 2012 #16 CUTE said: kijembeee kijembeeeee weeeeeeee cpat picha cku ukimuuzi Click to expand... Mabinti wa namna hii inasemekana ni wapole sana wala usitishike na umbo lake
CUTE said: kijembeee kijembeeeee weeeeeeee cpat picha cku ukimuuzi Click to expand... Mabinti wa namna hii inasemekana ni wapole sana wala usitishike na umbo lake
webondo JF-Expert Member Joined Apr 29, 2012 Posts 1,713 Reaction score 383 Jun 18, 2012 #17 Mbona hata sioni mbunye pale!
Power G JF-Expert Member Joined Apr 20, 2011 Posts 3,884 Reaction score 1,201 Jun 18, 2012 #18 Nadhani huyu atanifaa sana mimi, maana wengine wote wanaogopa kifua changu. Hebu tizama picha yangu hapo juu uone kama hatu-match. Tukikorofishana hakuna wa kuweza kutuamulia.
Nadhani huyu atanifaa sana mimi, maana wengine wote wanaogopa kifua changu. Hebu tizama picha yangu hapo juu uone kama hatu-match. Tukikorofishana hakuna wa kuweza kutuamulia.
B BLB JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 382 Reaction score 43 Jun 18, 2012 #19 webondo said: Mbona hata sioni mbunye pale! Click to expand... umesemaje?
harakat JF-Expert Member Joined Jul 4, 2011 Posts 2,887 Reaction score 1,361 Jun 18, 2012 #20 utafikiri msela kipens