Biiiig Shooooow

mi nilijua ni mambo ya yule "Pepe Kalee wa Bongo, Le Muntu Big Shooow"
 
Mambo ya forodhani.......mmmh street food, yummy.
 
we mbuzi mzee,kwa nini unaniamsha asubuhi namna hii.
ngoja nitoke nje nicheki hapo mtaani kama nitaona hayo mambo nipige nirudi kuuchapa.
 
nkajua Le boharaya, le mutusi bana!
 
Wazee hivi vitu msivilete kuanzia wiki zijazo mtatufuturisha jamani,tuoneeeni huruma
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…