Bifu za wanawake huku Sumbawanga.

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Posts
536
Reaction score
87
Wake wawili wanao mgombania mwanaume mmoja wameanzisha vita ya uchawi ili mradi kukomoana tu.
Juzi mke mkubwa alimlaza mke mdogo juu ya mbuyu kimazingara kisa kamzuia mume kurudi kwa mke mkubwa kwa siku mbili mfululizo. Sasa jana ilikuwa kali,bi mkubwa akiwa bafuni akioga hana hli wala lile ni baada ya shughuli ya usiku mzima na mumewe,anashtuka amesimama njia panda mchana kweupee watu wakiwa wamemzingira kumshangaa kitendo cha mwanamke huyo kuoga njia panda.Bahati akina mama wachache walijitolea kumsitiri.Sasa leo wameamua kutwangana live baada ya kuona uchawi autoi suluhisho,sasa kibaya kilicho watokea ni talaka zilizotolewa na mume wao na kuwatimulia mbali,mie nimewaacha wakimlilia mume wao awasamehe sijui watasamehewa au ndo kimmoja.
 
Naomba MUNGU mwenyewe ndo anichagulie mke.!!
 
Wapi hapo best yangu BUZOGWE au MAKANYAGIO?? Ki ukweli mazingira ya Sumbawanga ni magumu mno, hasa wilaya ya MPANDA, nashukuru mwenyezi mungu kwa pumzi hii vinginevyo bila yeye ningekuwa jehanamu!
 
Wapi hapo best yangu BUZOGWE au MAKANYAGIO?? Ki ukweli mazingira ya Sumbawanga ni magumu mno, hasa wilaya ya MPANDA, nashukuru mwenyezi mungu kwa pumzi hii vinginevyo bila yeye ningekuwa jehanamu!
looh!!
 
Wapi hapo best yangu BUZOGWE au MAKANYAGIO?? Ki ukweli mazingira ya Sumbawanga ni magumu mno, hasa wilaya ya MPANDA, nashukuru mwenyezi mungu kwa pumzi hii vinginevyo bila yeye ningekuwa jehanamu!

Hapo itakluwa ni KANTALAMBA
 

Acha kudanganya watu kwenye JF,Swanga hakuna hizo mambo,ukiendelea nitakasirika na kisha hapo inkuvine ichifumfumi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…