SMART PASSENGER JF-Expert Member Joined Jan 31, 2018 Posts 1,308 Reaction score 2,008 Nov 23, 2018 #1 Naomba ushauri wenu wa kinaga ubaga nataka kuanzisha biashara hii ....! Je Biashara hii inalipa ? Zipi faida na hasara zake ? Na nyongeza nyingine nyingi karibuni katika jukwaa tena Nakaribisha
Naomba ushauri wenu wa kinaga ubaga nataka kuanzisha biashara hii ....! Je Biashara hii inalipa ? Zipi faida na hasara zake ? Na nyongeza nyingine nyingi karibuni katika jukwaa tena Nakaribisha
Gien Banks JF-Expert Member Joined Sep 10, 2018 Posts 349 Reaction score 941 Nov 24, 2018 #2 Ukipata sehem center yenye traffic (people moving) karibia na lami utapiga kichz. Best of Luck !!
SMART PASSENGER JF-Expert Member Joined Jan 31, 2018 Posts 1,308 Reaction score 2,008 Nov 24, 2018 Thread starter #3 Gien Banks said: Ukipata sehem center yenye traffic (people moving) karibia na lami utapiga kichz. Best of Luck !! Click to expand... Asante mkuu kwa ushauri
Gien Banks said: Ukipata sehem center yenye traffic (people moving) karibia na lami utapiga kichz. Best of Luck !! Click to expand... Asante mkuu kwa ushauri
October man JF-Expert Member Joined Nov 23, 2017 Posts 3,631 Reaction score 5,023 Nov 25, 2018 #4 Unamtaji kiasigani
Muuza simu used JF-Expert Member Joined Aug 23, 2017 Posts 4,393 Reaction score 7,108 Nov 25, 2018 #5 October man said: Unamtaji kiasigani Click to expand... Hajaomba ushauri wa mtaji mkuu![emoji23] [emoji23] [emoji23]
October man said: Unamtaji kiasigani Click to expand... Hajaomba ushauri wa mtaji mkuu![emoji23] [emoji23] [emoji23]
SMART PASSENGER JF-Expert Member Joined Jan 31, 2018 Posts 1,308 Reaction score 2,008 Nov 25, 2018 Thread starter #6 October man said: Unamtaji kiasigani Click to expand... mtaji nina laki nne nataka kujua kama hii biashara inaweza kunitoa
October man said: Unamtaji kiasigani Click to expand... mtaji nina laki nne nataka kujua kama hii biashara inaweza kunitoa
October man JF-Expert Member Joined Nov 23, 2017 Posts 3,631 Reaction score 5,023 Nov 25, 2018 #7 SMART PASSENGER said: mtaji nina laki nne nataka kujua kama hii biashara inaweza kunitoa Click to expand... Kuna Uzi humu jinsi ya kuanzisha hiyo biashara kwa mtaji wa 400k utafute then kuna nyuzi kibao kuhusu iyo biashara.
SMART PASSENGER said: mtaji nina laki nne nataka kujua kama hii biashara inaweza kunitoa Click to expand... Kuna Uzi humu jinsi ya kuanzisha hiyo biashara kwa mtaji wa 400k utafute then kuna nyuzi kibao kuhusu iyo biashara.