CriticalThinkerBee
Member
- Jun 13, 2015
- 8
- 22
Nilimshuhudia mmoja akipokea mlungula wa 10'000Mhh kile kikundi cha boko haramu pale Kimara bucha[emoji383]siyo cha kispoti, ukiwa na gari na ukaamua kupita pale lazima wakule kichwa!! nikisubiri mwendo kasi pale bandani huwa nawachora tu wanavyowafyeka.
Nna number ya huyu F.8743 PCL AUGUSTINOAsante kwa taarifa,ukipata na namba zao ziweke hapa
"I wish I could be IGP"
Wale askari ni wapumbavu.. tunafanya mpango wa kuweka kamera pale wanapo oza kochi.
Wale wanaokaa kona wakijificha kwenye bajaji siku hizi hawapo ila wamehamia hapa rombo.
Kila daladala inayopita wanachukua 3000.
Kila gari la mzigo hasa magari madogo ambayo yanachukua bidhaa kama nyanya .. ndizi etc wanachukua 5000.
Magari binafsi wanakubambia makosa mengi ili utoe 10000 au 20000 bila kuandikiwa.
Cha ajabu ni askari hao hao kila siku wana kaa hapo.
Mbona huku mbagala hakuna mambo ya kiboya hayo..
Nna number ya huyu F.8743 PCL AUGUSTINO
Hahaahaa "kumtafuta mmoja mmoja jioni anafanyiziwa"Umesema yote rafiki yangu...yani huo ndo mtindo kwa wale wapuuzi! Lile genge lao kwakweli linatakiwa liangaliwe sivyo ni kumtafuta mmoja mmoja jioni anafanyiziwa maana wamekua kero kwakweli
Hahaahaa "kumtafuta mmoja mmoja jioni anafanyiziwa"
Umenikumbusha mbali sana mkuu, haya maisha acheni kabisa, watu kama hao, dah.... Aiseee
Nna number ya huyu F.8743 PCL AUGUSTINO
Pccb fanyeni kazi yenu.Noted