Anna Mghwira ampigia kampeni Lowassa

dalili mojawapo ya kansa ya akili.



Zimeyeyuka vip??????,au unaandika kitakachokufurahisha tu;-)wanaume wapo mlangoni kwako kuja kukulipia mahali kwa ajiri ya ndoa tarehe 25.baba yako keshakubali.
Kujinyea.
 
dalili mojawapo ya kansa ya akili.



Zimeyeyuka vip??????,au unaandika kitakachokufurahisha tu;-)wanaume wapo mlangoni kwako kuja kukulipia mahali kwa ajiri ya ndoa tarehe 25.baba yako keshakubali.
Ha ha ha ha patachimbika tyuuu lazima mkubali ccm kwiiishaaa
 

Nani muadilifu sasa,TIBAIJUKA,CHENGE,KIKWETE,NAPE,RIDHIWANI,MAGUFULI?Kama hao ndio waadilifu basi na mimi ni muadilifu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…