MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,670 Reaction score 41,847 Oct 9, 2014 #21 miss chagga said: wewe nina vyetu vya kuzaliwa kumi kila kimoja na mwaka wake Click to expand... sawa sasa ila usiwe unaniambia roho yaniuma
miss chagga said: wewe nina vyetu vya kuzaliwa kumi kila kimoja na mwaka wake Click to expand... sawa sasa ila usiwe unaniambia roho yaniuma
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,670 Reaction score 41,847 Oct 9, 2014 #22 mamaafacebook said: MO11 pita hapa umejibiwa Click to expand... umbea acha mapenzi upofu Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
suregirl JF-Expert Member Joined Jun 8, 2012 Posts 6,056 Reaction score 198 Oct 9, 2014 #23 MO11 said: umbea acha mapenzi upofu Click to expand... Ntakupa fimbo ya kutembelea usigongwe na magari
MO11 said: umbea acha mapenzi upofu Click to expand... Ntakupa fimbo ya kutembelea usigongwe na magari
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Oct 9, 2014 #24 MO11 said: sawa sasa ila usiwe unaniambia roho yaniuma Click to expand... usiulize tena utazimia
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,670 Reaction score 41,847 Oct 9, 2014 #25 mamaafacebook said: Ntakupa fimbo ya kutembelea usigongwe na magari Click to expand... unafikiri nakuelewa ??
mamaafacebook said: Ntakupa fimbo ya kutembelea usigongwe na magari Click to expand... unafikiri nakuelewa ??
Ziroseventytwo Platinum Member Joined Mar 27, 2011 Posts 9,439 Reaction score 17,919 Oct 9, 2014 Thread starter #26 Preta said: Hebu ngoja kwanza........ Hiyo mila unayosemea ni ipi......?......usikute ndio kutoana kafara hapa....... Click to expand... mila za kichagga huzijui? Mambo ya masale, njambi, mbuzi, nk...kafara nimtoe nani sasa?
Preta said: Hebu ngoja kwanza........ Hiyo mila unayosemea ni ipi......?......usikute ndio kutoana kafara hapa....... Click to expand... mila za kichagga huzijui? Mambo ya masale, njambi, mbuzi, nk...kafara nimtoe nani sasa?
suregirl JF-Expert Member Joined Jun 8, 2012 Posts 6,056 Reaction score 198 Oct 9, 2014 #27 MO11 said: unafikiri nakuelewa ?? Click to expand... Pole sana
Diva Beyonce JF-Expert Member Joined Mar 6, 2014 Posts 12,913 Reaction score 11,297 Oct 9, 2014 #28 Naenda kufoji cheti sa ivi fursa adimu je?una hela wewe ya kutosha
Ziroseventytwo Platinum Member Joined Mar 27, 2011 Posts 9,439 Reaction score 17,919 Oct 9, 2014 Thread starter #29 Diva Beyonce said: Naenda kufoji cheti sa ivi fursa adimu je?una hela wewe ya kutosha Click to expand... wewe Diva Beyonce we unataka hela au unataka kuanzisha familia. Pesa kwa ajili ya gharama za uendeshaji maisha kila cku ipo. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Diva Beyonce said: Naenda kufoji cheti sa ivi fursa adimu je?una hela wewe ya kutosha Click to expand... wewe Diva Beyonce we unataka hela au unataka kuanzisha familia. Pesa kwa ajili ya gharama za uendeshaji maisha kila cku ipo.