Am back from sobibor

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,204
Nilikuwa kifungo huru ambacho nilidanganywa kwa kupewa madiko diko yaliyofanya niwe nje ya Dunia hii ya kidigital for almost 3 weeks,

Dunia ile ya kianalojia ni Dunia tamu sana iliyokuwa inanipa kila kitu aswaaa ule msosi wetu pendwa wa papuchi,

Zero nilikuwa naelea kwenye ulimwengu mwingine ,sio ulimwengu huu wa tweeter,Jf wala Facebook ni Mimi Na papuchi,papuchi Na mimi,

Aahaa nitakumisi sana analojia wangu leo nimeuona mwanga Na kujionea mengi yaliyojili kwenye hii Dunia ya digital,

R.I.P Zilla mnyama

R.I.P Boss ruge

We jimama uliyofanya kuloeka nguo zangu ili nisitoke nje ukaona haitoshi ukaloeka mpaka simu yangu ili nisiende digital Mungu anakuona.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Single mama huyo au mwingne

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…