secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,413
- 49,561
Weka hiyo video mkuu, nami niitazame.Nimebaatika kutizama ile video inayo trend kule fb ikimuenyesha mdada akichinjwa kikatili🥵🥵.. kinyamaaa, kikatiliii. Aise kunatisha tupunguze shobo wakuu na mtu kama humjui kiundani mwache apite, watu ni wakatiliiì😳
Hiyo video umeiona? Unayo?Yaani kaicharanga mbunye ya mwenzake kama nyanya mbivu.
Weka tu mkuu. Nasi tupate kuiona, tumechoka kusimuliwa.Sina link
Nilitumiwa Whatsapp
Wakiristo mnapenda propagandaWaisilamu mnapenda kulia lia
Mbona video za kawaida sana izo ??🙄Nakushauri usiziangalie