Acha kufr!ana uepuke UTI sugu

NAONA ULIKUWA UNATAARIFU UMMA KUWA ULIKUWA WAKALA WA MTANDAO WA TIGO MUDA SANA KIASI CHA KUULETEA MATATIZO MTANDAO MAMA TTCL KILA MARA NETWORK YAKE INASUMBUA KISA WEWE KUWA WAKALA WA MTANDAO MWINGINE, SI MBAYA KUKIRI NA KUACHA ILA NI MBAYA ZAIDI KUENDELEA KUFANYA LICHA YA KUKIRI KUACHA, JITAHIDI KUSIMAMA HIVYO HIVYO MAANA SAIKOLOJIA WANASEMA UKISHINDA MAZINGIRA YA VISHAWISHI BASI UMEISHINDA TABIA, TIBU MAZINGIRA YANAYOSHAWISHI WEWE KUFANYA HIVYI KWANZA UONE KAMA TABIA HUTAISHINDA.
 
Mh mi simuamini mleta uzi sijui nyinyi
 
Asante mkuu
 
Kumbe ndo maana nilivyokua na yule bwege U.T.I haziniishii???[emoji37][emoji37][emoji37][emoji37][emoji37][emoji37]
 
Kumbe ndo maana nilivyokua na yule bwege U.T.I haziniishii???[emoji37][emoji37][emoji37][emoji37][emoji37][emoji37]
Ndio hivyo atakuwa alikuwa anakufukua mtaro mavi anatoa chooni anaweka sebuleni
 
Mdau anajitangaza hapo, anatafuta wateja wapya [emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…