I am a university of dar-es-salaam b.com graduate,i specialized in accounting......done with school and now searching for an opportunity to work.please incase u need an accountant or u hear of any post that i can fit in just pm me.
Thank you.
ok.
umeshasambaza cv sehemu mbalimbali hapa town.
pia ni vizuri kuomba kuwa trainee katika ofisi ili upate practical experience.mara nyingi wanapewa allowance kidogo na unapata kufahamika kama ikitokea nafasi unafanyiwa interview wewe.maana kampuni nyingi wana ajiri lakini hawatangazi kuepuka gharama.graduates sambaza cv za kutosha.
I am a university of dar-es-salaam b.com graduate,i specialized in accounting......done with school and now searching for an opportunity to work.please incase u need an accountant or u hear of any post that i can fit in just pm me.
Thank you.
yah nimejitahidi kusambaza sehemu mbalimbali now ninasubiria feedback,ila nimeona its not bad kama nikiweka hapa incase it happens sehemu wanahitaji someone mtu anisaidie..asante kwa ushauri nitajaribu kuomba pia sehemu kama intern,thanks