40 Mistakes Men Do While Having Sex

halafu baby nimekumiss jamani! Huonekaniii!

Darling, kwani nimekuwa mweusi!??lol
nipo honey, jana nilikua mbele kule napambana bana nmechoka ndo maana nkaona nkukimbie home maana wewe una mambo yako...oh dear nmekuletea cappuccino ya kuondoa usingizini huku wanpapasa kifuani..thtaki leo...nipo hedhi (cc Mtambuzi)
 
Last edited by a moderator:
Daah mi huwa napiga mashine mwanzo mwisho bila kujua nafuata kanuni gani, but mwisho wa game demu akishakojoa nami nakojoa mchezo unakwisha. Haya mambo yenu ya kuwekeana kanuni ni FULL -UZUNGU. siuwezi mie
 
Mcifie n co kumwambia Thank you! It piss off as if u not in a r.ship!
 
Hahaha, hiyo 34 naogopa hata kuijadili. But it is a good answer kwa wale wanaoomba tigo. Actually men are the ones with the prostate and they should be the ones to enjoy it hahahaha.
Ladies, akisema naomba tigo, muulize yako ama yangu?



King'asti hapo kwenye red, wadada kwani wanaombaga hiyo kitu?

All in all umenichekesha.
 
Mbona mimi huambiwa harder, harder......! Au harder maana yake nini?

Kwa hiyo akikwambia umpige mama yake unaenda kumpiga? Hayo ni maneno anayoyatoa bila ufahamu kamili. Ni baada ya kuanza kupata msisimko na utamu. Hiyo inaonyesha kuwa unaelekea kumfikisha. Usiongeze speed, wewe endelea kusugua taratibu huku unamkiss. Ukiongeza speed utasisimka haraka na kuejaculate huku ulimwacha njiani. Kwa hiyo akikuhimiza jifanye husikii. Tambua kuwa hawezi kukuhimiza kabla hajaanza kuhisi utamu. Get it?
 
I take charge and aggressive way ,polish tantric sex is my way.
 

mmh honey, kwahiyo unanishauri leo nikalale kwa kismol haus? Mi spendi hizo excuse zako! Lol
 
Last edited by a moderator:
 
Last edited by a moderator:
Ni kweli Mkuu. Kwa mfano pale no 10 ''rubbing the clitoris gently'' kwa mfano mdada aliyezoea kufanyiwa ''katerero'' ukifanya mambo ya ku-rub gently hapo unamtoa kapa. Manake wataalam wanasema hyi kitu una-rub hyo sehemu mpaka basi.

Mbona utakesha hapo, i think at the end of the day,communication matters a lot. Mie huuliza how does she want it from the world go,then mfanyie anachotaka!
 
mmh honey, kwahiyo unanishauri leo nikalale kwa kismol haus? Mi spendi hizo excuse zako! Lol

E e e nimerudi mamii...imekuja mm...na kila kitu kama ulivokiacha jana usiku.
 
Mkuu Boflo nimekukubali, naomba niunge mkono hoja 100%. Naomba waheshimiwa wengine waniunge mkono kwa kugonga meza plsssss.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…