Moyo wng unakosa sanah amn na pumzi I atoka kidogo aitok nyingi yote kwasababu ya mawazo ya mahisiano kila nikienda hospital wananipa vdonge vya msongo wa mawazo sasa ngoja nijaribu iyo tiba me mpk. Nishaanza kumtafuta mchaw nani.
Jamani, yangu ata cjui nielezege jmn kuhusu allergy yng mpk nimeenda kweny kipimo cha moyo c umwi yn pua inaziba kisawasawa tenah haswa hali ya hewa ya baridi ndo kabisa nimekuwa wa kukaa ucku kuogopa kufia usingizi Yan ata cjuw nifanyaje ningeomba unisaidie dawa nzuri. Piah dalili zake huwanza...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.