Recent content by mjamaa na kujitegemea

  1. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    Amiin mkuu nitazingatia kupambana
  2. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    Mkuu mtaka cha uvunguni sharti niiname sina namna
  3. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    [emoji1][emoji1][emoji1] itabidi nijitahidi wakati huu wa tiba mkuu
  4. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    Asante mkuu nitajaribu nayo sababu nimeahatumia dawa za kuchua nyingi
  5. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    Mungu mwema, Mungu mwema sana.
  6. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    Mzee nimehangaika hospital private mpaka rufaa za kanda, wengi wanaishia kunipa dawa za maumivu. Kwenye jamii kuna wengi na wanapitia mengi mimi nitapona leo na kesho nitamsaidia mwingine. Magonjwa ni kama njaa leo kwa huyu kesho kwangu kesho kutwa kwako
  7. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    Sio bawasir mkuu nazijua dalili zake
  8. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    Mzee sidhani kama wanaonishauri wanashauri wakiwa na nia mbaya ama utani, naamini kabisa ni katika kunisaidia kupata tiba, na hata kama utakua unajua tiba yoyote ukanishauri nitashukuru sana
  9. M

    Nitumie tiba gani nipone maumivu ya makalio

    Nashukuru mkuu nazingatia nitatumia
Top Bottom