Pole sana Ndugu nakushauri nenda Hospitali ya Chuo kikuu cha Dar Es Salaam pale, kuna dactori wa ngozi pale alinibia mwanangu alikua na tatizo sugu la ngozi, anapatikana kuanzia asubuhi mpaka saa sita mchana tu. Nakuomba umuone amebobea sana kwenye matatizo hayo
Nina kama mwezi hizi nilikua nasikia muwasho na maumivu nikikojoa, nikaenda hospitali nikapipa nikaambiwa nina UTI nyingi, Nikapewa dawa inaitwa NITROFULANTION nikamaliza dozi ila bado nikaendelea kupata shida, nikaenda kupima tena nikaambiwa bado tatizo lipo nikapewa dawa inaitwa NIRFLOXACILIN...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.