Sorry mkuu, mbona m nilipewa dawa LCT kit, na niliambiwa nina helicobacter! Nimemaliza kutumia lakin chembe cha moyo bado kinanivhoma, ila nilitumia kit 1, sijui tatizo bado lipo? Yani mpk nimetoka kama vipele kooni,maana tumbo lilikuwa linaunguruma
Samahan jaman! Hivi ukiwa na tatizo la vidonda vya tumbo vinavyotokea njia ya kooni, vinaweza usababisha masikio kupiga kelele!? Maana nilipimwa na nikaambiwa nina bacteria helicobacter, lakin sasa kooni kunaungua napk masikio ila la upande wa kishoto
Samahan jaman! Hivi ukiwa na tatizo la vidonda vya tumbo vinavyotokea njia ya kooni, vinaweza usababisha masikio kupiga kelele!? Maana nilipimwa na nikaambiwa nina bacteria helicobacter, lakin sasa kooni kunaungua napk masikio ila la upande wa kishoto
Sorry Mimi nilienda hospital nikapimwa nikaambiwa nina maambukizi ya helicobacter,nikaandikiwa heligo kit nitumie, lakin nina vidonda vya tumbo ambavyo vimenitoa kama vijipele kwenye koo kwa nyuma kule,kula nakula vizuri na siumii,
tatizo koo linawaka moto hali hiyo inapelekea masikio kulia...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.