Recent content by dsat technology

  1. dsat technology

    cctv(closed-circuit television) camera and their applications

    Introduction to Closed Circuit Television Introduction As the name implies, Closed Circuit Television (CCTV) is a system in which the circuit is closed and all the elements are directly connected. This is unlike broadcast television where any receiver that is correctly tuned can pick up the...
  2. dsat technology

    Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

    mwenz wa kwanza kuna intake nyingne so kama utakuwa na nafasi fanya usajiri mapema.nitumie email yako kwenye namba hii 0654-405727 nitakutumia form ya kujiunga . asante
  3. dsat technology

    Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

    timetable haitaakuwa vizuri,nikisema nifanye kila mtu kivyake, ila subr soon nitaweka website ambayo utaweza uzuria online. asante mkuu.namba zangu ni 0654-405727.
  4. dsat technology

    Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

    gharama ni laki moja (100,000) kwa upande wa satellite dish na 200,000 kwa cctv trainings.
  5. dsat technology

    Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

    yah. linaendelea chukua form ufanye usajir kwa ajili ya intake ya january. thnks
  6. dsat technology

    Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

    AaaaaH! your so funny mr! nikupatie hongera . asante.
  7. dsat technology

    Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

    sasa cha kufanya mkuu. niorozeshee mistake zote nazofanya .alfu nipatie solution what to do. nimefurahi kwa ushirikiano wako. nifanyie hiyo kwenye inbox.niwekee na contacts zako incase of anything. asante
  8. dsat technology

    CCTV camera and Satellite dish Installation Training course starts on saturday,don't plan to miss.

    soon itakuwa on line mkuu.maana ni baadhi ya mikakati. keep in touch if interested .nitumie namba zako pale itapokuwa hewani nijuze. asante
  9. dsat technology

    CCTV camera and Satellite dish Installation Training course starts on saturday,don't plan to miss.

    karibu mkuu! ila usijal ata intake ya january unaweza kuja mkuu. ila kama sababu ni timetable basi nijulishe. asante.
  10. dsat technology

    Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

    asante mkuu! ila naomba niwe in touch na ww unisaidie. ni kweli sijui vzr kuitumia hii jf. nitakurahi ukionesha ushirikiano wako mkuu asante.
  11. dsat technology

    Become A Satellite Tv Installar; Make Money installing DSTV,AZAM,FTA

    hapana mkuu nimetangaza toka november,usijali january kuna intake nyingne,nitumie namba yako ili nikuweke kwenye list. asante
Top Bottom