Dear wapendwa & marafiki..
After looooooooooooooooooong time, leo nimepita kuwasalimu nyote wapenzi na marafiki JF. JF hamjambo? Wengi hawanijui but salaam ni makumbusho.
Blue_Face.
Mambo vipi ladies and gents on Jamii Forum!My Name is Salim and i am from Iringa,i am a businessman/student i own a rice milling machine so if any one needs rice/wali/uchele to buy just contact me...
Habari wanaJf. Mi mgeni. Naomba ukaribisho. Nilikuwa kama Guest hapa JF kwa kitambo kdgo nikiendelea kujifunza mengi kutoka kwenu. Naomba ukaribisho rasmi ili niweze kushiriki ktk mijadala...