Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomeazomea kongamano la pili la katiba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by malkiory, Apr 6, 2011.

  1. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muswada wa katiba mpya uliopendekezwa na serikali na hatimaye kujadiliwa na wanaharakati, wanasiasa pamoja na wananchi katika kongamano la pili la katiba iliyoandaliwa na UDASA na kufanyika katika ukumbi wa Nkuruma na kurushwa hewani moja kwa moja na kituo cha televisioni ya ITV, ulinifundisha jinsi serikali yetu ilivyoshiba Ubinafsi, Ukiritimba, Unafiki, ufisadi, udikteta n.k

    MNYONGE MNYONGENI LAKINI HAKI YAKE MPENI!
     
Loading...