Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomea zomea yamkumba Sitta kwenye harusi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Said Bagaile, Jul 15, 2011.

  1. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa kwenye harusi ya Jaquline Mjengwa, binti wa Kanali Mjengwa aliyewahi kuwa Mbunge wa Rujewa, Kanali Joel Ramadhan Mjegwa.
    Kituko nilichokiona kwenye harusi ile ambayo ilikuwa ikiendeshwa na MC Ephrahim Kibonde (Mtu wa Kujipendekeza sana kwa viongozi wa CCM), akaanza kuwaita Martin Shigella, Katibu mkuu wa UVCCM kuja kusalimia na kisha Samuel Sitta.

    Alipoinuka tu Mh. Sitta meza moja ya vijana ikaanza kumshangilia kwa kuimba CCJ, CCJ, CCJ na kudakiwa na meza nyingine kitendo kilichomfanya Mh. Sitta asite kwanza kusema lolote mpaka hali ilipotulia, kwa aibu akatoa nasaha zake chache za kizamani na kurudi kukaa akijichekeshachekesha kwa Aibu.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Safi sana, malipo ni hapa hapa duniani!
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Ache kuangalia vibanzi kwenye macho ya wengine wakati kwake kuna maboriti makubwa! CCJCCJ............................................!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    upupu umeiiingiiiiaaa aaahhh upupu umeingiiia aaaha wachaa nichomoke yekekkee kula yekeke yekeyeke
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Kila muosha maiti za wenzake na yeye yake itaoshwa tu .So atajionea sasa alidhani yeye ni Mungu ? Kesha jimaliza mzee wa tamaa na fisadi mkubwa .Kala pesa za Bunge sana kwa safari zake za ajabu yule .
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Jamni hivi siku ile sita ilikua amekunyawa konyagi? This guy sold his reputation so cheaply!
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    akome.
    aache unafki.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hivyo ndivyo alivyo Sitta. Mlimshangilia sana alipokuwa akihangaika na Lowassa.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa ubaya ni aibu. Alitenda dhambi kubwa saaaaaaaaaaaana ya kulizima sakata la Richmond kihuni kule bungeni, na dhambi hii itamtafuna sana mpaka siku anaingia kaburini. Kifo chake kisiasa kiko mlangoni kama kilivyokufa chama chake kipenzi CCJ
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hongera Col Mjengwa.
     
  11. P

    Prof kileo Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kirefu cha CCM ni Chama cha mafisadi, matapeli na kwa upande wa CCJ ni chama cha jambazi 6. Huo ndio ukweli. Aibu gani hiiiíi 6 unafanana na jina lako 6 sita?
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha kweli tz tupo pazuri sasa hata barabarani wakipata mayai viza si mbaya ili watuelewe watz tumechoka,
     
  13. f

    fazili JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ukisoma alama za nyakati utagundua kuwa huu ni wakati wa mabadiliko Tz na CCM na wanafiki wake hawatakiwi tena wakati wao umepita! Tuendelee na mwendo huu mambo mazuri yaja.
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haaaaaa haaaaa! Siku hizi Jambazi la Monduli lenye nywele kama manyoya ya kondoo linatetewa sana humu JF kiaina!
     
  15. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Am impressed vijana hawaangalii sura.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ccj ccj ccj hahaaaaaaaaaaaa samuel six bin sita. ccm ajawilee somo baaa!
     
  17. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kawatumbukiza mamluki humu ndani si mchezo,na Lowasa alivyo na akili inayofanana na hayo manywele yake maupe km ya kondoo,anaimani tosha kuwa yeye ndo rais 2015.
     
  18. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ccm ni chukuwa chako mapema 6 kwatama hakutosheka naalicho chukuwa akaanzisha ccj chama cha jambazi hiki kingekuwa kibaya zaidi kuliko ccm aibu 6 unajidhalilisha unajivuwa nguo hadhalani umezeekea ccm unaijua az ataukijipendekeza ni wataramu wa kutumia utatumiwa utatupwa kama tishu ulijijengea heshima tukakuona kama mpambanaji mtetea wanyonge kumbe ni munyongaji mgeukie muumba wako ukatubu
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    .......mimi namjua Col Edmund Mjengwa kama mbunge wa zamani
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi ww umetumwa na manywele humu Jamvin? fikiria unalosema kama linasound machoni kwa watu,wewe haujui Lowassa alifanya uhuni gani juu ya Richmond,huo ni uhuni sasa
     
Loading...