Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomea Zomea Ndio Dawa Ya Magamba

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Muke Ya Muzungu, Mar 14, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu tumechoka na ufisadi wa magamba. Siyo mawaziri,Siyo midomo michafu kama Ben Mkaa-Hapa, Siyo wazinzi kama yule wa Morogoror aliyelizwa na CD na takataka zote. Hatuwezi kuzidi kukaa kimya. Wanayafanya maisha kuzidi kuwa magumu kwetu, huku wakifuja jasho zetu. Dawa sasa ni kuanza zomea zomea kila tunapokutana nayo. Kwenye kampeni popote pale tuanzeni zomea zomea kwa hawa magamba !

    Haya yote yatakaposhindikana tutaanza People's power
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,089
    Likes Received: 3,632
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    mkuu hii ni muhimu hawa mafisadi wametuchosha. ni kama vile wanaishi katika sayari nyingine
     
  4. e

    environmental JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nakuunga mkono mkuu.Magamba wamekwisha kabisaa,tumefunguka macho sasa.TUZOMEE HAO WACHAFU,WALAFI,WASIO ONA MBELE,KAZI KUUZA WANYAMA ILI WATALII WASIJE HUKU NYUMBANI ETI ,WANAKUZA UCHUMI ,HAHAHAHAAAAAAA,WACHUMI UCHWARA HAOOO.
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    yaani hii imekaa vizuri kweli. dawa ya magamba ni zomea zomea, kila kona. wataiona nchi chungu. inabidi tuanzishe ka movement ya zomea zomea kila wanakopita. jamani sambazeni ujumbe huu wa kuwazomea magamba
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuzomea basi kazi ndogo! Kesho naenda darasani kufundisha namna kufikisha ujumbe kwa viongozi wanaohujumu mali za uma kwamba haturidhi kwa mnayotenda
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kuwaopoa mawe ni hatu ya mwisho, kwanza tuanzeni na zomea zomea. wakina changudoa adam malim ndio tuanze nao
     
  8. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja. na hoja hii ni nzuri sana mheshimiwa spika.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja kwa 100%!! Tusambaze ujumbe ufike kila kona ya nchi!!
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    nyie zomeeni mtaani sisi tutajibu mapigo bungeni
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Tungepata style moja ya kuzomea itumike kote ungekuwa safi sana.


    Mfano huku Arumeru tukiona Gari za chama chao watu wanapiga Ukunga (uwiiiiiiiiiiiiiiii)
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hawa sijui tu. tumeichoka ccm
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kila ikipita kijani hiloooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli zomea zomea, lakini tusije kujikuta tunazomea tu bila kutangaza sera zetu za kuikomboa tanzania ya wenye hekima.
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Wagumu kuelewa hao,watatafsiri kuwa wanashangiliwa.Dawa ni box la kura tuu,zikiwa nyingi hata kuiba inakuwa shida
     
  16. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nikweli walivyo wajinga wanaweza kudhania wanashangiliwa
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    zomea zomea bila kufanya kweli kwenye kupiga kura haitasaidia! dawa pekee ni kuwaadhibu kwenye kura
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,713
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Mimi nawazomea kimya kimya kwa kuwafundisha wanangu kuwa ccm ni dudu moja baya sana, kuliko hata shetani! Nawaambia wasitoke nje usiku ccm atawameza! Somo wamelielewa vizuri manake wanapoangalia Cartoons likitokea jini wanasema linatisha kama ccm...
     
  19. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya arumeru ya leo ndio mwanzo. Ikikidi tuongeze pipooooooooooooo...........pawa
     
  20. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mkuu uliona mbali sana. sasa hivi magamba wanahaha. zomea zomea kila kona
     
Loading...