Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zoezi la sensa aibu tupu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkisumuno, Aug 30, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tangu jana huku Iringa zoezi la kuhesabu watu limesimama kutokana na ukosefu wa madodoso marefu. pamoja na serikali kujitapa kuwa vifaa vipo. wananchi wamehamasishwa na kuhamasika tatizo liko kwa serikali. vifaa havipo na sasa tumepata taarifa kuwa wanapiga fotokopi japo madodoso tuliambiwa yangesomwa na computer.

    Maswali yangu ni haya:

    Je sensa imekuwa ya dharura?

    Je makarani wataongezewa muda na pesa baada ya muda uliopangwa kuisha?

    Ni nani amekwamisha vifaa visifike mapema?

    Hiiserikali ni nini inachoweza kukifanya kwa ufanisi pasipo manung'uniko?

    sensa ni kila baada ya miaka kumi je iweje leo ionekane ni kitu cha dharura?

    Kweli Serikali hii ya CCM hakuna dawa naamini wamegawanahela matokeo yake ndo haya hakuna pesa, vifaa.

    Hata hawa waliofungwa waachiwe kwani hata wangekuwepo wasingehesabiwa maana vifaa havipo. waacheni hao mnawaonea bure.
     
  2. s

    step Senior Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kuchagua sisiem (CCM) ni janga la Taifa (Dr. Slaa 2010)
     
  3. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sensa na Mradi wa Vitambulisho vya Taifa ni another EPA, Richmond kwa vibosile wa serikali ya CCM. Hakuna hata jambo moja serikali ya CCM ilifanya/italifanya bira kuwa na kasoro zaidi ya 50%. Hii ni darili tosha kuwa CCM ni chanzo cha Umasikini wa wananchi na Nchi yetu.
    2015 tujitokeze kwa wingi kutokomeza ADUI CCM
     
  4. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ...Jamani, mbona hawa makarani hawajaja nyumbani kwangu wala mtaani kwangu wakati ktk mtaa wangu una kaya zaid ya 300 na leo ndo mwisho!?
     
  5. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Haka ka~nchi ni kaulaji kweli wewe subiri utasikia maelezo yatakayotolewa na NBS, (wataongeza muda ili wajilipe posho) la kushangaza tumeambiwa sensa hii imeandaliwa tangu 2002 na imeigarimu serikali 141 millioni (kama sijakosea).
     
  6. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata huku mkoani geita hasa wilayani mbogwe na bukombe ni uhuni mtu!,hata mabegi ya kubebea madodoso wanachangia watu wawili beg moja,muda umeisha madodoso hakuna,pesa zimeisha then tunaambiwa NIDA ITAFATIA,nan wa kutulipa Za nida?Uhuni mtupu!.Fulana za ccm kwenye kampeni hutapakaa hadi mashambani kwa kila baada ya miaka 5 ya uchaguzi,leo hii sare za sensa kwa miaka 10 tena kwa makarani hazipo,je inamaana kwamba chama cha mapinduzi kina pesa na ni cha maana kulko serikali yenyewe?Huu ni uhuni na uzembe wa hali wa juu.Tz bila ccm inawezekana timiza wajbu wako
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,197
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    mimi mpaka dakika hii sijahesabiwa du.!
     
  8. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi ni ngumu na tumepunjwa!
     
  9. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Serikali imekufa sikunyingi
     
  10. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Iringa ipi mkuu. Manispaa au IDC?
     
  11. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    J.K=Janga la Kitaifa.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kumbe waislam wanasingiziwa kuhujumu sensa kumbe na serikali nayo inahusika na huo uhujumu!
     
  13. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 634
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    weka bilioni badala ya milioni utakuwa hujakosea
     
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mie nimeambiwa tu kuwa nimeshehesabiwa!
     
  15. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!! pole sana. hamjapunjwa, MMEDHULUMIWA.



    Tuendeleeni kuwaelimisha watanzania, ili waelimike waliondoe madarakani hili li-serikali la ccm magamba/mafisadi/majambazi/wauaji.
     
  16. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona kwenye taarifa ya serikali kwenye vyombo vya habari inasema Zoezi la sensa linaendelea vizuri pamoja na changamoto ndogondogo? Tunaomba chombo huru kitakachofanya tathmini ya zoezi la sensa, vinginevyo tutadanganywa!
     
  17. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    waje kufanya nini si unaambiwa kuna walio vuta mshiko wakasepa....hata wakifika maswali yao ni kama maigizo eti unacheti cha kuzaliwa ,umri wako na kisomo kiasi gani.
    hayo ndio matatizo ya kuchakachuwa kura utawala hauko kabisa japo walijichaguwa viongozi

     
Loading...