Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Zuberi Kabwe Kiboko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Akili Unazo!, Jun 26, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jana akiwa anahojiwa na waandashi wa Alasiri alisema endapo watamchukulia hatua yoyote kwa yale aliyoyasema Bungeni basi watazomewa na wananchi kama walivyozomewa katika lile sakata la Buzwagi!!!
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli, tunamsubili aje mtaani tumpokee shujaa wetu, Ole wao walikoroge!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kiongozi niko nawe...kwa kweli spika mi ananitia hasira sana.
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tunawazoea while nchi inadidimia, hawa wakubwa kile kichocheo ndani ya bongo zao kinachoshughurika na aIBU kimekufa. Hawaoni sONI wala hAYA na kwenye nyumba za ibada wanakaa viti na safu za mbele ati, kiboko yao kABURI na Mbele ya Mtoa hAKI.
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii watainyamazia, kutoa adhabu itawapeleka pabaya hadi mwakani. Sana sana, Sita atakuja na msemo wa "KUMPUUZA KWANI BADO NI MDOGO NA HAJUI AFANYALO" Si tunakumbuka ya Adam Malima Vs Mengi!
     
  6. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2009
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Eti jana Waziri Mkuu aliwataka Wabunge wawaheshimu Mawaziri na wachangie bila jazba lakini alisahau kuwa mawaziri ndio chanzo kwa kujibu maswali kwa style ya mipasho. Respect ni two ways directions na siyo one way direction. Ni kweli kabisa watanzania sasa hivi wanajua kinachoendelea Bungeni, hivyo kama CCM watajaribu kumfungia Zitto basi wajue "wameula wa chuya"
     
  7. a

    agika JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyo waziri mkuu hajasahau chochote kama miwaziri yake ndiyo inayofokafoka ovyo bungeni, kajitoa akili tuuuu na kujifanya kipofu kwamba hakuona na kusikia miwaziri yake inavyoropoka kwa jazba
     
  8. K

    Kieleweke Member

    #8
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana yake hawawezi kumfanya chochote na imebidi kumuomba Zitto asitumie wanchokiita jazba. Mbona safari ile hawakuomba walienda moja kwa moja kuleta hoja afungiwe.

    Wafanye tena waone. Tena wakati ule ilikuwa hivihivi wakamfungia Zitto miezi miwili baadaye Slaa akatoa list ya mafisadi iliyofanya sasa matajiri tusiwasifie tena kwa ujanja wao bali tuwaite mafisadi.

    Wamfungie halafu Slaa aibuke na jingine. Mwembeyanga inawasubiri na midomo y watanzania ina mwaka haijazomea.
     
  9. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kauli mbofuuuu sanaaa hizoo spika huwa anatoaa kujikosha kuwa yeye ni mwerevu wa kucheza na akili za wadanganyikaaa..ananiboaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Huo ndio ukweli. Bungeni kumezidi vitisho, Mbunge wa CCM akiongea utumbo wala hachukuliwi hatua lakini Mbunge wa upinzani akihoji utumbo ulio ongewa na Mbunge wa CCM vitisho vimekuwa vingi.

    CCM eleweni kuwa vitisho vimepitwa na wakati, Mwl Nyerere aliondoka navyo, sasa hivi watanzania tumechoshwa na nyinyi (CCM).
     
Loading...